laptop yangu inasumbua.

kanewi

JF-Expert Member
Jun 12, 2012
287
250
naomba wanaaharuma mnisaidie jinsi ya kudownload office 2007 na kuinstore kwenye laptop yangu maana ile iliyokuwepo dogo kaiunstore,.
 

Endangered

JF-Expert Member
Sep 22, 2011
924
195
Mkuu uliniacha kidogo, ila sasa nimeelewa unachomaanisha. Inaitwa install na uninstall.
 

SuperImpressor

JF-Expert Member
Oct 17, 2012
1,330
1,500
naomba wanaaharuma mnisaidie jinsi ya kudownload office 2007 na kuinstore kwenye laptop yangu maana ile iliyokuwepo dogo kaiunstore,.

Hiyo lugha uliyotumia ni ngumu mno ili mtu aielewe macho lazima yaingie ndani hebu jaribu kuEdit hiyo post yako
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom