Laptop vyuoni, wanachuo huwa mnazitumiaje?!

Laptop vyuoni, wanachuo huwa mnazitumiaje?!

Haina shida, hiyo inatumika kama fashion tu, si unajua watoto siku hizi wanaenda na wakati bila kujali kuwa pesa inatakiwa kuelekezwa kwnye matumzi sahihi na kwa wakati sahihi. Hatahivyo, ni vizuri kuwa umemnunulia na kumwepusha na vishawishi maana angeweza kuitamani hadi kumwomba mtu amnunulie na kumwingiza kwenye majaribu.
Nafahama, lakini hayo majaribu unadhani atakuwa hajajaribu tu. Huko atakuwa aliisha jaribu ,mabinti hawa mhmm.
 
Kuna masomo chuo usipokua na PC utateseka sana imagine unasoma Computer Aided drafting (AutoCad ) afu hauna hio pc inakua shida...kingine kulingana na mabadiliko ya ki technology wahadhiri wengi wanapenda kaz ziwe typed ili kurahisisha usomaji (kuna watu wana miandiko mibovu hatari ) na usahihishaji...Lastly (hapa mimi ndio ilikua zaid) Computer games (Fifa,PES,2K14),movies na series sio kila muda chuo utakua unasoma huo muda free unatumia pc kufanyia hayo
 
Back
Top Bottom