Laptop mpya lakini inakula sana MB. Nifanyeje?

Laptop mpya lakini inakula sana MB. Nifanyeje?

Speed ya internet ya wifi hotspot tu sio upya wa laptop,mimi natumia modem ya voda huwa kuna uafadhali kidogo ola nikiconect hotspot ni sekunde umamaliza Gb 1
Kinachonifanya nishtukie hii pc mpya ni kwa sababu hilo limejitokeza sasa tu. Kwa pc ya zamani haikuwa hivi!
 
Turn on Metered Connection, hiyo ipo off by default kwa wifi network yoyote ambayo ni mpya kwa pc, fanya kama wengi walivyokushauri na usiache updates zijidownload automatic, utalia na bando labda kama una unlimited internet.
 
Kwa hiyo nivumilie tu itakapokamilisha kuupdate mavitu hayo itapunguza ulaji, sio?
Kwa nini usicheki ni program au application gani ina-consume data kwa wingi. Windows in hiyo feature. Nenda kwenye ''Data usage''
 
Weka non metered connection
Nenda kazime automatic update
Kwa windows 10 huwa zinajirudisha on nafikiri kuweka metered connection ndo itakuwa poa, windows 10 vitu vingi vinakutaka kuwa online
 
Kama kusimamia zana za ujifunzaji ni issue hizo projectors si itakuwa kipengele nafikiri ni wazo zuri ila linaweza kifanikiwa 20100+
 
Tafuta window 10 assistant update kisha weka bado la kutosha fanya update ipasavyo kwa kutumia program hiyo..
update ni muhimu usipuuze
 
Kinachonifanya nishtukie hii pc mpya ni kwa sababu hilo limejitokeza sasa tu. Kwa pc ya zamani haikuwa hivi!
hio ni window ten kuendelea ndio inatabia hio ...mimi huwa nzaima antvirus ya window ila nimejifunza kupitia uzi huu zingatia wanaokuambuia meter uturn on..angalia google login as administrator funga hayo ma auto update over...
 
Kinachonifanya nishtukie hii pc mpya ni kwa sababu hilo limejitokeza sasa tu. Kwa pc ya zamani haikuwa hivi!
Hapo labda software zinajia update automatically.
 
Nadhani umepewa mwongozo wa kutosha

Fanya vitu viwili tuu

1. Ukishaunga Hotspot nenda kwenye properties set as metered connection

2.Ingia kwenye group policy editor (gpedit.msc) - - administrative templates - - windows components - -windows update--configure automatic updates - - disable

Hapo unakuwa umemaliza kazi.
 
Nadhani umepewa mwongozo wa kutosha

Fanya vitu viwili tuu

1. Ukishaunga Hotspot nenda kwenye properties set as metered connection

2.Ingia kwenye group policy editor (gpedit.msc) - - administrative templates - - windows components - -windows update--configure automatic updates - - disable

Hapo unakuwa umemaliza kazi.
Fuata huu ushauri lakini jipange utafute bando la kutosha ufanye hizo updates Za laptop. Ni muhimu for security and performance
 
Unategemea hiyo windo iko updated kwa kiwango gani, ila laptop inapokua na window mpya inahitaji kudownload updates zakutosha ikiwa ni drivers na security updates ili kuipa ufanisi na usalama kabla ya kuendelea na matumizi, laptop ya zamani inawezekana imeshaunganishwa mara kadhaa kwenye mtandao hivyo imeshadowload updates zakutosha kuiwezesha kufanya kazi so haihitaji kudownload vitu vingi
Nje ya mada.hiv nataka laptop kwa matumiz tu ya average tanzanian.nimeona intel core au core.ni laptop ip best kuwa nayo
 
Control+Alt+Delete
Nenda Kwenye Task Manager, angalia huku application zingine zinafanya kazi background, bila wewe kujua.
Zifunge zote ambazo hazihitajiki humo
1682343187180.png
 
Back
Top Bottom