• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

laptop kutoa upepo

MAENE

MAENE

Senior Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
118
Points
170
MAENE

MAENE

Senior Member
Joined Jan 7, 2011
118 170
habari wadau

Naomba mnijuze,ni kawaida kwa laptop kutoa upepo fulani upande wa kushoto?nina laptop yangu inafanya hivyo baada ya muda inatulia.na sababu ni nini?

Asanteni.
 
antisisiem

antisisiem

Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
11
Points
0
antisisiem

antisisiem

Member
Joined Apr 15, 2011
11 0
Hiyo si feni ndugu!! Laptop yako ina inbuilt fan. Kazi yake Kama kazi ya feni nyingine COOLING.
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
35,502
Points
2,000
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
35,502 2,000
Feni hio wewe.......kuna dada mmoja alinunua gari baadae akagundua kuwa haitoshi but Kuna nyakati Fulani inatoa maji. Dada huyooooo kwa mchina anataka atengenezewe gari maana aliyonayo inatoa maji. Mpwa hio ni feni inapooza machine
 
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2009
Messages
8,714
Points
2,000
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2009
8,714 2,000
habari wadau

Naomba mnijuze,ni kawaida kwa laptop kutoa upepo fulani upande wa kushoto?nina laptop yangu inafanya hivyo baada ya muda inatulia.na sababu ni nini?

Asanteni.
kawaida..
 
MAENE

MAENE

Senior Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
118
Points
170
MAENE

MAENE

Senior Member
Joined Jan 7, 2011
118 170
eeeeh kumbe kawaida! asanteni jamani,yaani ilibaki kidogo tu nimpigie fundi.looh!JF IDUMU.
 
Ukwaju

Ukwaju

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
10,885
Points
2,000
Ukwaju

Ukwaju

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
10,885 2,000
habari wadau
Naomba mnijuze,ni kawaida kwa laptop kutoa upepo fulani upande wa kushoto?nina laptop yangu inafanya hivyo baada ya muda inatulia.na sababu ni nini?
Asanteni.
kweli ni kawaida kwa laptop hata Desk top kuwa na fan kwani hupuza vitu vingi humo ndani km Processor, Hard Disk n.k.
[h=2]labtop kutoa upepo[/h]
 
ymollel

ymollel

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2012
Messages
2,478
Points
2,000
ymollel

ymollel

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2012
2,478 2,000
usihofu ni kawaida kabisa. hakikisha unaweka laptop yako juu ya kitu kigumu kilichonyooka, ilikuwezesha upepo kupita vizuri. usiweke laptop juu ya godoro wala juu ya kitambaa kizito.

habari wadau

Naomba mnijuze,ni kawaida kwa laptop kutoa upepo fulani upande wa kushoto?nina laptop yangu inafanya hivyo baada ya muda inatulia.na sababu ni nini?

Asanteni.
 
MAENE

MAENE

Senior Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
118
Points
170
MAENE

MAENE

Senior Member
Joined Jan 7, 2011
118 170
usihofu ni kawaida kabisa. hakikisha unaweka laptop yako juu ya kitu kigumu kilichonyooka, ilikuwezesha upepo kupita vizuri. usiweke laptop juu ya godoro wala juu ya kitambaa kizito.
hee leo napata mapya! mie siku zote nikitumia laptop yangu hadi mida hii nimeipakata mapajani.naona ndo nakua confortable zaidi.ni sawa?
 
manumbu1

manumbu1

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2012
Messages
681
Points
250
manumbu1

manumbu1

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2012
681 250
habari wadau

Naomba mnijuze,ni kawaida kwa laptop kutoa upepo fulani upande wa kushoto?nina laptop yangu inafanya hivyo baada ya muda inatulia.na sababu ni nini?

Asanteni.
Huo upepo ni kama hewa chafu kwa binadamu
 
Kisali.TechnitianJr.

Kisali.TechnitianJr.

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2012
Messages
593
Points
0
Kisali.TechnitianJr.

Kisali.TechnitianJr.

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2012
593 0
Duh swali zuri sana hili, huyo ni Cooling Fan na huko unakopitia ni katika ventilators na inafanya kazi sawa sawa na processor pamoja na vga ya pc yako. Kuwa mpole fanya makamuzi:D
 
Pancras Suday

Pancras Suday

Verified Member
Joined
Jun 24, 2011
Messages
7,765
Points
2,000
Pancras Suday

Pancras Suday

Verified Member
Joined Jun 24, 2011
7,765 2,000
Teh teh teh teh teh teeeeeeh, nilifikiri nimepotea jukwaa
 
snipa

snipa

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
4,149
Points
1,250
snipa

snipa

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
4,149 1,250
habari wadau

Naomba mnijuze,ni kawaida kwa laptop kutoa upepo fulani upande wa kushoto?nina laptop yangu inafanya hivyo baada ya muda inatulia.na sababu ni nini?

Asanteni.
.
Kuna wakati inatoa Joto, Tena la maana tu!
.
.
 
Comi

Comi

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2011
Messages
3,334
Points
1,500
Comi

Comi

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2011
3,334 1,500
.
Kuna wakati inatoa Joto, Tena la maana tu!
.
.
ni sawa na mara nyingi inatoa hivyo kama ulizuia vent kuvuta hewa ya nje. Sasa unakuta mashine ilishapata joto kwa hiyo inapopata hewa safi inajaribu kutoa joto lote ndani ya mashine yako. Kiushauri zaidi mashine yako katika vent za chini zinatakiwa kuwa wazi. Pia hiyo ni automatic fan ambayo inawaka pindi processor ikiwa imepata joto
 

Forum statistics

Threads 1,403,297
Members 531,177
Posts 34,419,892
Top