LameckDitto: Moyo Sukuma Damu, bonge la Song

denoo49

JF-Expert Member
Mar 29, 2011
6,111
2,000
Ni mara Mia hasingekurupuka kutoa video yake kwanza.

Kingine kilichonifanya niipunguzie kiwango cha utazamaji, ni uvaaji ni kama ame copy na ku paste kwenye video ya Rama dee, "kipenda roho"
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom