LAMECK LAWI AANZA MAZOEZI NA TIMU YAKE

LAMECK LAWI AANZA MAZOEZI NA TIMU YAKE

Mributz

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2022
Posts
295
Reaction score
657
Mlinzi wa klabu ya Coastal union na timu ya taifa ya Tanzania ameanza mazoezi rasmi katika klabu yake kuelekea mchezo wa ligi kuu NBC dhidi ya Jkt Tanzania Septemba 25 mwaka huu.

Lameck Lawi amerudi Tanzania baada ya kufeli majaribio katika klabu ya AIK ya nchini Sweden.

#matukiolive #sokadamuniuni
1724244473128.jpg
 
Mlinzi wa klabu ya Coastal union na timu ya taifa ya Tanzania ameanza mazoezi rasmi katika klabu yake kuelekea mchezo wa ligi kuu NBC dhidi ya Jkt Tanzania Septemba 25 mwaka huu.

Lameck Lawi amerudi Tanzania baada ya kufeli majaribio katika klabu ya AIK ya nchini Sweden.

#matukiolive #sokadamuniuniView attachment 3075615
Kwanini asiende simba
 
Simba walimshitaki kamati ya HADHI na Sheria ya wachezaji, hukumu zote zimetoka Ila swala la Lawi wamesema timu zikaelewane.
Tukisema Simba Ina viongozi wabovu watu wanawatetea.
 
Back
Top Bottom