Laini ya uwakala M-PESA

Laini ya uwakala M-PESA

flank

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2017
Posts
366
Reaction score
612
Habari wakuu! Kama unahitaji laini ya uwakala ya M-pesa kwa bei ya maelewano njoo Private Message, Niko Dar
 
Habari wakuu! Kama unahitaji laini ya uwakala ya M-pesa kwa bei ya maelewano njoo Private Message, Niko Dar

Sorry, sijui ni mimi tu ndiyo sielewi au kuna baadhi ya watu pia hawaelewi.

Bandiko/Tangazo linatolewa adharani, ila majibu yanahitajika yatolewe PM. sasa kama huko pm ndiko kunafahaa, kwanini watu wasipeleke matangazo yao huko?

Utasikia njoo pm tuongee wakati pia wafuatiliaji wengine wanataka kufahamu kinacho endelea.

Ni wachache sana wakisha mailizana huko pm, wanaleta mrejesho.
 
Ninayo ya Tigo pesa pia mkuu kama ukihitaji pia niambie nikupigie
Nawaza tu nikiibiwa hiyo laini yenye TIL no.au kupoteza simu Mimi nipo mwanza mfano wewe upo Dar nitarenew vipi?? Au ndo inakuwa imekula kwangu?
 
Back
Top Bottom