Desire Dizaya
JF-Expert Member
- Feb 16, 2015
- 6,475
- 11,674
Here we go
Taja inayokupa wazimu
Mimi ni namba 4
Taja inayokupa wazimu
Mimi ni namba 4
njoo unisalimie pm hukuHuu mbona mtihani jamani..maana naona zote ni fav zangu kasoro ya 1
. Wanapend ela 💰💰💰💰
Muwe mnaosha lips sasa kabla ya french kissesHuu mbona mtihani jamani..maana naona zote ni fav zangu kasoro ya 1
Huu mbona mtihani jamani..maana naona zote ni fav zangu kasoro ya 1
Hebu hukoo..aaah!Kwa taarifa yako tu aina ya ngozi yako kwenye lips inafanana na ya kwenye "kijambio" inaitwa mucosa...na zote ni aina flani ya pipe zinazotoka nje ya mwili kitalaamu tunaita alimentary canal...
Hivi hizi rangi si mnameza saaana ?! Alafu kila asubuhi unakuta anapaka daa huko tumboni kuna color studio asee [emoji1][emoji1]
Na wanaopaka za bei rahis ndo wanafanya wanaume waharisheHivi hizi rangi si mnameza saaana ?! Alafu kila asubuhi unakuta anapaka daa huko tumboni kuna color studio asee [emoji1][emoji1]
Purple for blackbeuty
HahahahahaNa wanaopaka za bei rahis ndo wanafanya wanaume waharishe
Mdada ukinijia na namba 1 huwa nachizi kwa raha.
None of the above...!
Hahaha hizo sina.kqma unazo wekaUngeweka zilizotoka kuamka hazina rangi