kurlzawa JF-Expert Member Joined Jan 23, 2018 Posts 16,694 Reaction score 20,658 Oct 4, 2019 #21 Kasie said: Hahahahhaaa hapo mabaharia wamepigwa bao, hiyo soda hainywewi inavutiwa kasi ya kusugua kisimile.... Hapo inatakiwa baharia aipore hiyo soda halafu ajirushe mzima mzima chuubwiiii... Aaahahahahahhaaaa siiiimoooooooo. Matata K. Click to expand... Una elimu gani kuhusiana na mapenzi?
Kasie said: Hahahahhaaa hapo mabaharia wamepigwa bao, hiyo soda hainywewi inavutiwa kasi ya kusugua kisimile.... Hapo inatakiwa baharia aipore hiyo soda halafu ajirushe mzima mzima chuubwiiii... Aaahahahahahhaaaa siiiimoooooooo. Matata K. Click to expand... Una elimu gani kuhusiana na mapenzi?
Kasie Platinum Member Joined Dec 29, 2013 Posts 22,805 Reaction score 43,230 Oct 4, 2019 #22 kurlzawa said: Una elimu gani kuhusiana na mapenzi? Click to expand... Niko chungu cha sita... au sijui ndo wanaita chuo ch sita.... Wataka kutoa elimu zaidi au wataka kusoma aka kufundishwa...??!!! Kasinde Jambazi wa Mahaba
kurlzawa said: Una elimu gani kuhusiana na mapenzi? Click to expand... Niko chungu cha sita... au sijui ndo wanaita chuo ch sita.... Wataka kutoa elimu zaidi au wataka kusoma aka kufundishwa...??!!! Kasinde Jambazi wa Mahaba
kurlzawa JF-Expert Member Joined Jan 23, 2018 Posts 16,694 Reaction score 20,658 Oct 4, 2019 #23 Kasie said: Niko chungu cha sita... au sijui ndo wanaita chuo ch sita.... Wataka kutoa elimu zaidi au wataka kusoma aka kufundishwa...??!!! Kasinde Jambazi wa Mahaba Click to expand... kufundishwa
Kasie said: Niko chungu cha sita... au sijui ndo wanaita chuo ch sita.... Wataka kutoa elimu zaidi au wataka kusoma aka kufundishwa...??!!! Kasinde Jambazi wa Mahaba Click to expand... kufundishwa
Kasie Platinum Member Joined Dec 29, 2013 Posts 22,805 Reaction score 43,230 Oct 4, 2019 #24 kurlzawa said: kufundishwa Click to expand... Aaahahahahaa karibuu, Jongea na vifaa vyako vyote, utangulie darasani. Ticha Kasinde nakuja na kiada changu tayari kwa masomo kuanza. Kasinde Jambazi wa Mahaba.
kurlzawa said: kufundishwa Click to expand... Aaahahahahaa karibuu, Jongea na vifaa vyako vyote, utangulie darasani. Ticha Kasinde nakuja na kiada changu tayari kwa masomo kuanza. Kasinde Jambazi wa Mahaba.