Kwenda Same: Kwanini ulipie nauli ya kwenda Arusha

Kwenda Same: Kwanini ulipie nauli ya kwenda Arusha

Wapare watakuwa Wana tatizo basi, ina maana hakuna hata mpare mmoja amechukuwa hiyo route ya Same kutowa huduma ya usafiri?
Angepakia ya ugwemo mbona yapo Dar-Ugweno... sema tu wapare wa Same wanakachuki na wapare wa miliman uko Ugweno na Usangi
 
Same bado ni wilaya iliyomezwa na wilaya ya Moshi, kwahiyo Moshi inatumika kama base point kwa basi za mikoani, hata Mwanza sijawahi kusikia nauli ya Moshi Misungwi ikawa tofauti na Moshi Nyamagana/Nyegezi
Kwahiyo wakitaka kituo Kwa kituo wapande treni ndio nauli zao ziko hivyo.
 
Back
Top Bottom