Kwenda kazini siku ya MUUNGANO-26.04.2013

Kwenda kazini siku ya MUUNGANO-26.04.2013

Nenda kazini chalii muungano wenye magumashi tupu mimi mwenyewe kesho naenda job kama kawa
 
Ndugu zangu habarini za asubuhi, mm nafanya kazi kampuni binafsi leo nilipoingia kibaruani mkuu wa idara akasimama na kutangaza kesho ni siku ya kazi kama kawaida, naombeni kuuliza je ni halali kwenda kazini wakati ni sikukuu ya kitaifa. naombeni ushauri wenu wajuzi wa hili
Bora hata wewe Wengine hata Likizo tunazisikia kwa wananchi wengine
 
Kwanza umetumia muda wako wa kazi vibaya, wakati wa kazi unapost humu, kesho nenda kazini ufidie uzembe unaoufanya kila siku maana nchi haijengwi hivyo
 
Ndugu zangu habarini za asubuhi, mm nafanya kazi kampuni binafsi leo nilipoingia kibaruani mkuu wa idara akasimama na kutangaza kesho ni siku ya kazi kama kawaida, naombeni kuuliza je ni halali kwenda kazini wakati ni sikukuu ya kitaifa. naombeni ushauri wenu wajuzi wa hili
Hivi ukiumwa siku ya sikuu ya kitaifa utatibiwa na nani? Yapo hata makampuni ya Umma watu inabidi wananye kazi siku za sikukuu...
 
Kwanza umetumia muda wako wa kazi vibaya, wakati wa kazi unapost humu, kesho nenda kazini ufidie uzembe unaoufanya kila siku maana nchi haijengwi hivyo

Waswahili tuna msemo unaosema kuuliza si ujinga, ss mm kuuliza swali ndio nimetumia muda wa kazi vibaya?? Wewe uliposema hivyo ulikuwa umekaa kijiweni kwa muuza kahawa au uko kazini nawe? Acha majibu ya kejeli mkuu.
 
Nenda kazini wewe, unafanya kazi kwa Patel halafu unataka kupumzika siku kuu za Jamhuri ya Muungano wa Tanzania. Subiri siku ya Uhuru wa India au siku kuu ya Budha utapumzika ilhali sisi wa JMT tutakuwa kazini siku hiyo.
 
nenda pale docs/ bandarini utakuta wanapiga kazi na sheria ya ajira na mahusiano kazini 2004 haikatazi kupiga kazi siku za sikuuu,bali inaeleza lazima iwepo bonus ya mshiko mara mbili ya malipo ya siku ya kawaida kama unalipwa buku 3 kwa siku za sikuu na mapunziko unatakiwa ulipwe buku 6. upo hapo? hivyo we nenda kazini kijana acha uvivu,sikuu nyingine kama hz ni za kijinga,we muungano unakusaidia nini ikiw ukinunua kitu zenji unakuja kukilipia ushuru bandarini?
hata avator yako inaonyesha hii kitu inakukera sana. pole ndugu yangu
 
Boss wako yuko sawa kesho ni siku ya kazi kwa vile hakuna muungano utakaofanyika hiyo kesho.
Hivi kesho ni siku ya muungano upi tanzania na zimbabwe? Au.
 
walioajiriwa wanapeeenda kupumzika/kulalalala , tuliojiajiri tunaona sikukuu nyingine kama hizi za MUUNGANO zinatuletea usiku tu.
 
Kwa mujibu wa sheria za Tz 26/04 ni mapumziko.
Nakushauri kapige kazi wala usihofu huivunja hiyo sheria menzako wanavunja kuliko hizo (Mafisadi)
 
ofisi binafsi zina sheria binafsi, kama hutaki acha kazi. mi nafanya kazi serikalini na aina ya kazi yangu inanifanya niende kazini jumapili hadi jumapli hakuna cha sherehe ya kitaifa wala ya dini as long as nipo shift.
 
Ndugu zangu habarini za asubuhi, mm nafanya kazi kampuni binafsi leo nilipoingia kibaruani mkuu wa idara akasimama na kutangaza kesho ni siku ya kazi kama kawaida, naombeni kuuliza je ni halali kwenda kazini wakati ni sikukuu ya kitaifa. naombeni ushauri wenu wajuzi wa hili

kafanye kazi ndugu , haya ya muungano hayana tofauti na birthday party au kisomo cha maulidi
 
Watu wengine hapa hapa JF niliwahi kusoma nikiwa mgeni, wanapendekeza kuwa haya masikukuu yafutwe yanatupatia umasikini.

Nakubaliana na hiyo hoja. Viongozi wetu hii ni sehemu pia ya kuendeleza ufisadi wao.

Kwahiyo nakumshauri mtoa hoja kuwa kufanya kazi leo ni jambo zuri kwani uzalishaji utakutoa wewe na wanaokutegemea. Ungeshinda nyumbani pengine usingefanya lolote la maendeleo.
 
mwanaume kazi piga kazi mapumziko na sikukuuu si ya kufa utalala fika
 
Back
Top Bottom