Kwembe: Wananchi wanavunjiwa nyumba zao | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwembe: Wananchi wanavunjiwa nyumba zao

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mokoyo, Jul 24, 2012.

  1. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #1
    Jul 24, 2012
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 14,822
    Likes Received: 1,978
    Trophy Points: 280
    :help::help:Wananchi wa eneo la Kwembe - Kibamba wanavunjiwa nyumba zao wakitakiwa kuhama ili kupisha mradi wa Muhimbili, taarifa nilizo nazo ni kuwa wananchi hawa wana kesi inayoendelea wakitaka taratibu zifuatwe katika kuhamishwa kwao ikiwa ni pamoja na kulipwa fidia halali na ya wakati. :A S-confused1::A S-cry:
     
  2. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,106
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 0
    Wakiulizwa watasema "Kesi ipo mahakamani, hatutakiwi kulijadli hili'.

    Nimeanza kuelewa kwa nini kuna watu wanajilipua ili waondoke na mtu! Siku nikikutana na m.k.were sijui...!
     
  3. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #3
    Jul 24, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 4,409
    Likes Received: 568
    Trophy Points: 280
    Sasa kama kesi ipo mahakamani kwa nini wanatekeleza uvunjaji?????


    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!
     
  4. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #4
    Jul 24, 2012
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,196
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hao ving'ang'anizi. Waache wavunjiwe tu. Wenzao walishaondoka muda mrefu sana.
     
  5. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #5
    Jul 24, 2012
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 14,822
    Likes Received: 1,978
    Trophy Points: 280
    wa Kigamboni nao waanze kutia maji
     
  6. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #6
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,974
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    nchi ishauzwa hii na walioinunua bado wanitawala tena kifamilia!
     
  7. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #7
    Jul 24, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 20,096
    Likes Received: 7,340
    Trophy Points: 280
    Kisha wafuate wa Lumumba!!
    2015 sio mbali!!
     
  8. Clarity

    Clarity JF-Expert Member

    #8
    Jul 25, 2012
    Joined: Jul 6, 2010
    Messages: 811
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 80
    Hiyo muhimbili iliyopo inawashinda bado wanataka kuanzisha nyingine UFiSADI at work!!
     
Loading...