Kweli ukitaka kuua biashara ya mtu kwa waafrika tumia njia hii!


white wizard

white wizard

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2011
Messages
3,145
Likes
1,750
Points
280
white wizard

white wizard

JF-Expert Member
Joined May 18, 2011
3,145 1,750 280
Yaani nimeamini kama una ugomvi wa kibiashara na mfanyabiashara mwenzako ,mbinu ambayo itakurahisishia mkakati huo ni kusema kuwa bidhaa hiyo ina punguza nguvu za kiume! na watu wakaamini hivyo utakuwa umemumaliza mshindani wako.

Hili suala kipindi cha nyuma lilishawahi kutokea kwenye ile juice ya super dip kwa wale wanayoikumbuka paketi moja unachanganya na maji ndoo moja. Ilitokea kupendwa sana miaka hiyo, pale waliposema kuwa inapunguza nguvu za kiume tu ndio ikawa mwisho wake!

Mfano mwingine ni hivi vyandarua vinavyogawiwa na serikali, watu wanavichukua na kuviweka ndani tu, na wengine wanatumia kuvulia samaki! kisa vinapunguza nguvu za kiume, na hata watoto wa kiume wameshakatazwa na wazazi wao kuvitumia.

Kuna sehemu moja nimekwenda wameshahamia kwenye hizi AZAM COLA, wanasema nazo zinapunguza nguvu za kiume! eti kutokana na gesi iliyomo, kwani soda gani kila uifunguapo gesi haiishi! Mpaka wiki bado inafuka gesi!

KWELI WA AFRIKA TUNAJARI SANA ILE "KAZAENI MUONGEZEKE".NA KIBAYA ZAIDI WATU WAKISHA JAZWA FIKRA HIYO KUWA BADILISHA TENA UFANYE KAZI TENA YA ZIADA
 
Roulette

Roulette

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2010
Messages
5,614
Likes
29
Points
0
Roulette

Roulette

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2010
5,614 29 0
hahahahaha
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,832
Likes
23,135
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,832 23,135 280
ajabu habari hizi zitaua biashara fast
mimi niliambiwa juice za sayona zinapunguza nguvu za kiume
ingawa najua ni uwongo,sijanunua tena lol
 
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,982
Likes
312
Points
180
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,982 312 180
hahahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa! mweeeeeeeeeeeeeeeeeee! ngoja nikalale tu sasa maana kadiri muda unvyoenda na vituko ndo vinazidi, mweeeeeeeeeeeeeeee! ila poa ngija nipunguze machungu ya haya matokeo ya igunga, hii misukuma nayo sijui vp!!!
 
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,982
Likes
312
Points
180
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,982 312 180
mimi nimekumbuka zile sumaku za kwenye mikanda eti nayenyewe ilidaiwa inaua nguvu za kiume
 
Mizizi

Mizizi

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
1,270
Likes
21
Points
135
Mizizi

Mizizi

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
1,270 21 135
sasa kama nauza matairi ya gari, nitauaje biashara ya mpinzani wangu mwafrica? Au niseme matairi ya duka lile ukinunua unapoteza nguvu za kiume?
 
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
7,154
Likes
226
Points
160
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
7,154 226 160
mtoa mada anamaanisha vyakula ndugu yangu kaeleweka mbona.
sasa kama nauza matairi ya gari, nitauaje biashara ya mpinzani wangu mwafrica? Au niseme matairi ya duka lile ukinunua unapoteza nguvu za kiume?
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,329
Likes
4,817
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,329 4,817 280
Ahahahaahaah!!! Watu waoga kweli ktk suala la nguvu za kiume.
 
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,763
Likes
17
Points
135
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,763 17 135
nakumbuka ilivuma pia maji ya dasani
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
22
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 22 0
Unaposema kweli waafrika tumetumwa tukazaliane. Je ni mtu gani yeyote duniani ataambiwa kitu fulani kina madhara na asichukue hatua kabla ya hayo madhara?
 
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
8,957
Likes
334
Points
180
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
8,957 334 180
mfumo legelege wa uongozi wa nchi unachangia kwa kiasi kikubwa. Manake mambo mengi hufanyika kiholela na hata bidhaa nyingi huingia sokoni kwa njia wanazojua wenyewe wafanya biashara. Ukijaribu kuchunguza utaona kuwa suala la imani linachukua nafasi kwenye ufanyaji wa biashara siku hizi.

Ukianzisha biashara yako na wapinzani wakikuzushia kuwa bidhaa zako feki basi huna ujanja, manake watumiaji pia wanathamini maisha yao, serikali na wahusika wako kimya, au wakiongea basi wanaonekana wanatetea maslahi yao, maana wananchi hawana imani nao tena kutokana na mambo yaliyowahi kutokea.

Niende mbali kidogo, kwa mfano hi meli iliyozama Nungwi kama mtu angejitokeza kabla na kusema kuwa haifai kubeba abiria usishangae mtu kutoka serikalini angejitokeza kuitetea na hata makaratasi kuthibitisha hoja zake tungepewa!!
 
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
9,874
Likes
1,712
Points
280
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
9,874 1,712 280
TANMO, kuhusu hili la meli- SUMATRA walienda huko zanzibar na wakaikomalia kuwa ilikuwa haina sifa, kesho yake walituliwa na kuambiwa kuwa sumatra niya bara pekee.
mfumo legelege wa uongozi wa nchi unachangia kwa kiasi kikubwa. Manake mambo mengi hufanyika kiholela na hata bidhaa nyingi huingia sokoni kwa njia wanazojua wenyewe wafanya biashara. Ukijaribu kuchunguza utaona kuwa suala la imani linachukua nafasi kwenye ufanyaji wa biashara siku hizi, ukianzisha biashara yako na wapinzani wakikuzushia kuwa bidhaa zako feki basi huna ujanja, manake watumiaji pia wanathamini maisha yao, serikali na wahusika wako kimya, au wakiongea basi wanaonekana wanatetea maslahi yao, maana wananchi hawana imani nao tena kutokana na mambo yaliyowahi kutokea. Niende mbali kidogo, kwa mfano hi meli iliyozama Nungwi kama mtu angejitokeza kabla na kusema kuwa haifai kubeba abiria usishangae mtu kutoka serikalini angejitokeza kuitetea na hata makaratasi kuthibitisha hoja zake tungepewa!!
 
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
9,874
Likes
1,712
Points
280
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
9,874 1,712 280
Ngoja nami nijaribu hili, huenda nitaokoa mamaia ya vijana wetu wanaokufa kila siku ama kupata ulemavu wa kudumu-BODABODA ZINAPUNGUZA NGUVU ZA KIUME na KUONGEZA NGUVU ZA KIKE. Wana JF naomba muniungemkono na muache kununua bodaboda.
Ahahahaahaah!!! Watu waoga kweli ktk suala la nguvu za kiume.
 
M

Maengo

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Messages
280
Likes
1
Points
0
M

Maengo

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2011
280 1 0
Yaani nimeamini kama una ugomvi wa kibiashara na mfanyabiashara mwenzako ,mbinu ambayo itakurahisishia mkakati huo ni kusema kuwa bidhaa hiyo ina punguza nguvu za kiume! na watu wakaamini hivyo utakuwa umemumaliza mshindani wako.

Hili suala kipindi cha nyuma lilishawahi kutokea kwenye ile juice ya super dip kwa wale wanayoikumbuka paketi moja unachanganya na maji ndoo moja. Ilitokea kupendwa sana miaka hiyo, pale waliposema kuwa inapunguza nguvu za kiume tu ndio ikawa mwisho wake!

Mfano mwingine ni hivi vyandarua vinavyogawiwa na serikali, watu wanavichukua na kuviweka ndani tu, na wengine wanatumia kuvulia samaki! kisa vinapunguza nguvu za kiume, na hata watoto wa kiume wameshakatazwa na wazazi wao kuvitumia.

Kuna sehemu moja nimekwenda wameshahamia kwenye hizi AZAM COLA, wanasema nazo zinapunguza nguvu za kiume! eti kutokana na gesi iliyomo, kwani soda gani kila uifunguapo gesi haiishi! Mpaka wiki bado inafuka gesi!

KWELI WA AFRIKA TUNAJARI SANA ILE "KAZAENI MUONGEZEKE".NA KIBAYA ZAIDI WATU WAKISHA JAZWA FIKRA HIYO KUWA BADILISHA TENA UFANYE KAZI TENA YA ZIADA
Hivi wewe ukiambiwa bidhaa fulani unayotumia inapunguza nguvu za kiume na kweli ikathibitika hvyo, utaendelea kuitumia kwa kuwa wewe uko against na huo msemo wa 'nendeni mkazaliane muijaze dunia'? Kuna vitu vingine vinagusa maisha moja kwa moja wewe...!
 
babukijana

babukijana

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2009
Messages
5,406
Likes
1,879
Points
280
babukijana

babukijana

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2009
5,406 1,879 280
jf nayo inapunguza nguvu za kiume
 
mysteryman

mysteryman

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2011
Messages
984
Likes
4
Points
0
mysteryman

mysteryman

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2011
984 4 0
Naskia hata hizi mboga za majani kama chainizi na spinach nazo zinapunguza nguvu za kiume..
 
mysteryman

mysteryman

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2011
Messages
984
Likes
4
Points
0
mysteryman

mysteryman

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2011
984 4 0
Eti naskia hata kuoga maji ya moto kunapunguza nguvu za kiume
 
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
5,153
Likes
600
Points
280
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
5,153 600 280
sasa kama nauza matairi ya gari, nitauaje biashara ya mpinzani wangu mwafrica? Au niseme matairi ya duka lile ukinunua unapoteza nguvu za kiume?
Unadai kwamba Matairi yale ya mpinzani wako yanatumiwa na Sumry na Champion...
 
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
10,217
Likes
107
Points
145
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
10,217 107 145
mountain dew nayo
 

Forum statistics

Threads 1,235,398
Members 474,534
Posts 29,220,850