kweli tunaibiwa

kingazi

Member
Jul 4, 2011
35
0
jaman hawa wanawake wanatuibia kweli, kunajamaa alikua anafanya mpenzi na demu m1 basi yule mwanamke alivyokuwa analalamika ah , ah nakojoa basi yule jamaa akamtest kama kweli au anaibiwa basi jamaa nae akaanza kulalamika ah, ah nakunya basi mwanamke akakurupuka na kumuambia we akamka haraka uende chooni shuka langu jeupe nimenunua jana tu.
 

Pota

JF-Expert Member
Apr 8, 2011
1,963
2,000
hii thread ungeiweka kwenye jukwaa la mmu ingepata wachangiaji zaidi, hapa hujaitendea haki
 

BPM

JF-Expert Member
Mar 10, 2011
2,761
2,000
wachache walio na hisia halisia wengi ni ujinga na wizi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom