kweli Tanzania ni shamba la bibi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kweli Tanzania ni shamba la bibi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by JBAM, Feb 24, 2012.

  1. J

    JBAM Member

    #1
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wakuu kwa mujibu wa taarifa ya mkaguzi mkuu wa hesabu za serikali (CAG), asilimia 96 (96%) ya uvunaji wa mazao ya misitu unafanyika haramu kinyume cha sheria na taratibu na hivyo kutochangi kwenye pato la taifa. Ni asilimia 4 tu ya mazao ya misitu yanavunwa kihalali. Ikumbukwe kuwa kila mwaka zaidi ya hekta laki 4 za misitu hukatwa hapa Tanzania (kwenye shamba la bibi)
    source: TBC habari ya saa mbili usiku huu.

    Tumethubutu, tumeweza na tunazidi kusonga mbele

    Du kwa kweli "serikali lege lege haiwezi kukusanya kodi" by JK Nyerere.
     
  2. M

    Malila JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2012
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,297
    Likes Received: 535
    Trophy Points: 280
    Sasa kama Twiga na urefu wote ule, alikunjwa hadi akaingizwa kwenye ndege mchana kweupe, unafikiri nini kimebaki mkuu? Yetu macho.
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    halafu hapo hao jamaa wanaochoma mkaa ni kwa ajili ya kutusaidia tu na ukikutwa huko polini lazima umwagiwe maji ya betri kama adhabu we acha tu mikaaa yenyewe ikikamtwa inachukuliwa na wao wenyewe...
     
Loading...