Kweli ninahaki ya kumshukuru Mungu kwa hili

Kweli ninahaki ya kumshukuru Mungu kwa hili

jembe afrika

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2014
Posts
7,602
Reaction score
3,783
Nimetoka home asubuhi nikafanya uamuzi mgumu wakwenda kupima vvu.

Wakuu asikwambie mtu kupima inahitaji roho ngumu,kadri nilivyokua napasogelea angaza nikahisi miguu inaishiwa nguvu,mara najisikia kubanwa haja aiseee kweli nouma.

Wakati nasubiri kuingia chumba cha nasaha na kupima nilifikiria mengi sana nahisi nilipungua kama kilo 5.

Sinikaitwa jembe afrika,nikaitikia kwa unyonge kweli huku ushuzi unataka kunitoka,miguu inatoa jasho na kutetemeka,

Daaa jamani acheni nikaingia nikaketi nikapewa nasaha zote lakini kwani akili ilikua imehama hata simuelewi,

Nawaza yaani akiniambia tu ninao najua nitaanza kuharisha hapohapo na kunipeleka wodini,

Mara nawaza naicha hivihivi jf na watoto weusi aisee,akaniuliza tena uko tayari kwa maji yoyote?

Hapo nikahisi mavi yanagonga pichu na kurudi,nikamwambia ndio, akaniambia niko negative,weeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee nikahisi nimerudi duniani nilishangilia sana,

Daa namshukuru Mungu sana.nikaona niwashilikishe nanyi bhandugu,sas niko huru jembe afrika.
 
rudi baada ya miezi mitatu, kwa anayejua elimu ya VVU si pa kushangilia, na mbona jambo la kawaida tu kwa sisi tunaotembea na vipimo vyake any time tu.
 
Hahahahahaha wewe tu nauwoga wako inategemea ulikopita kama hukukuamini ndomana ukawa na uwoga teh teh but hongera
 
hivi ni sahihi kusema una haki?? i thought wewe una wajibu wa kumshukuru mungu na sio haki
 
..nilifanya hivyo wiki iliyopita, asikwambie mtu..kupima kwahitaji moyo wa chuma!!!
 
hongera kwa kupima 'inatosha' masuala ya negative au positive hayatuhusu na kuwa negative hakukupi kinga ya kuendelea kuwa negative milele
 
hongera kwa kupima 'inatosha' masuala ya negative au positive hayatuhusu na kuwa negative hakukupi kinga ya kuendelea kuwa negative milele na sidhan kama ungekuwa 'positive' ungeleta uzi kuwa wewe positive
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom