Kweli mganga hajigangi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kweli mganga hajigangi

Discussion in 'JF Doctor' started by Dr.Chichi, Jun 2, 2011.

  1. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #1
    Jun 2, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,327
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Wanajf toka juzi naumwa malaria na pneumonia,ishu inakuja kwenye kutumia dawa.mimi huwa ni mkali sana sana kwa wagonjwa wangu kuhusu suala la dawa hata wakiniambia zinawashinda.sasa na miye nimeandikiwa madawa hayo hayo na kusema ukweli yanaudhi ile mbaya alafu ishu inakuja kwenye kuchoma sindano yaani ni ugomvi mtupu kidogo nilie jana..wagonjwa nisameheni kwa kuwatesa,wanajf niombeeni nipone haraka,i cant take these medicines anymore
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Jun 2, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,059
    Likes Received: 3,805
    Trophy Points: 280
    Pole sana!
     
  3. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #3
    Jun 2, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 6,463
    Likes Received: 1,150
    Trophy Points: 280
    get well soon... inasemekana watu wanaoongoza kwa poor adherence kwenye medication ni medical personel
     
  4. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #4
    Jun 2, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,597
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Kiuzoefu ni kweli aisee...Samora unaweza angalia hili kisayansi/formal research ukapublish!
     
  5. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #5
    Jun 2, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,327
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Shukran jamani....ila its true medical personnel wengi kwenye matibabu ni mgogoro
     
  6. Sugar wa Ukweli

    Sugar wa Ukweli JF-Expert Member

    #6
    Jun 2, 2011
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 373
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    get well soon!,kumbuka kumuomba na Mola wetu
     
  7. kure11

    kure11 Senior Member

    #7
    Jun 3, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole na ugua pole.
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Jun 3, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,220
    Likes Received: 1,626
    Trophy Points: 280
    halafu madokta kwa kudeka sasa! unaweza kuta hata kunywa panadol anaitapika, afu kula ni issue utadhani hajui madhara ya kutumia dawa na kutokula! pole mwaya.
     
  9. A

    ADAMSON Senior Member

    #9
    Jun 3, 2011
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana Comrade kumbuka kusali basi na kunywa maji mengi
     
  10. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #10
    Jun 5, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,641
    Likes Received: 1,494
    Trophy Points: 280
    pole sana Doc... mimi toka nianze Med school miaka 6 iliyopita sijawahi kuumwa but nilikuja kukamatwa na Chronic Otitis Media ! nilipoanza my junior internship sikio la kushoto.... baada ya mwaka naanza residency likaja sikio la kulia.. nikajitibu mwenyewe bana coz dawa alizoniandikia Doc nilikuwa nazikumbuka...

    Get well soon!
    P.S i prefer dawa zaidi kuliko sindano .. i hate needles ...
     
  11. Jomse

    Jomse JF-Expert Member

    #11
    Jun 5, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pole sana.Mungu atakusaidia utapona
     
  12. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #12
    Jun 5, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,327
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Asanteni sana jamani,nimepona sasa.....aisee njiwa kumbe tuko wengi tunaochukia sindano
     
  13. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #13
    Jun 5, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,176
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    pole mkuu kweli kuumwa siyo mchezo get well soon mkuu.
     
Loading...