Kweli mashabiki wa nchi hatujui mpira

Kweli mashabiki wa nchi hatujui mpira

Kwani kocha mpya akija ni lazima aje na wachezaji wake? Maana umekazania hiyo hiyo ya Buba kama vile ni kitu cha lazima. Kocha anaweza kusema anahitaji mchezaji mwenye sifa zipi kisha uongozi ukamleta mchezaji wa aina hiyo kulingana na mapungufu ya kikosi kilipo. Sababu ya kwanini kocha aondoke zipo mbona. Pitia huu uzi hapa https://www.jamiiforums.com/threads...igi-ya-mabingwa-makundi-itapata-aibu.2481146/

Tatizo haujibu maswali yangu " kipi Bora ubaki na kocha aijenge timu na kupbania malengo ya timu au aje kocha mwingine alafu alete wachezaji wengine kipi Bora"huyo buba ni mfano wa madhara yakuleta kocha katikati ya msimu
 
Umesema
"1. Yanga ya Manqoba ina xG kubwa kuliko Yanga yoyote ya misimu 3 iliyopita. Maana yake tunatengeneza nafasi nyingi zaidi, goli linakuja tu." Hili nakataa

Kwa mechi za mwanzoni mwa msimu ilikuwa hivyo, Ila kadri siku zinavyoenda ndipo tunaona timu inacheza mpira wa hovyo na magoli yanakuwa ya jitihada za wachezaji ama makosa ya timu pinzani.

"2. Pressing yake ndio bora NBC. Hakuna timu inayowin mipira mingi final third kama Yanga. Hiyo ndio mpira wa Ulaya." Hili pia nakataa
Narudia tena laiti kama hatukuona mechi ya Geita, Gaborone na Simba basi tungekubali unachosema kuhusu hiyo pressing. Mechi na Simba ndio aibu tupu yaani Yanga ndio iliyokuwa inafanyiwa pressing na muda wote wanashambuliwa tu, wakipata mpira hata haichukui dakika wamepoteza.

3. Anacheza na mfumo, sio na majina. Leo Pacôme hayupo? System inabaki ile ile. Hapo ndipo unajua kocha ni bora. Hili pia sio kweli.
Kwa mtu anayeangalia mpira ni ngumu kukubaliana na haya maelezo yako, ingekuwa anacheza na mfumo basi tungekuwa tunaona kwenye sub timu inakuwa imara zaidi. Ila kila akifanya sub timu ndio inaelemewa zaidi, maanake hajui hata anachopaswa kukifanya. Tuliona kwa watangulizi wake kama Nabi, Gamondi na Miloud kuwa Yanga kipindi cha pili wanakuwa bora zaidi kwanzia kimbinu, kiufundi na kiutimamu wa mwili na hadi wapinzani walikuwa wanajua hili. Lakini chini ya kocha, Yanga kipindi cha pili ndio inakuwa hovyo zaidi na kutepeta. Ukibisha ninaweza kukupa stats za vipindi vya pili uone Yanga ya huyu Manqoba ilivyokuwa unga kipindi cha pili.

Klabu bingwa kuna timu zenye ubora na viwango kuizidi Simba, Gaborone na Geita Gold sasa kama hizo timu za kawaida zimemtoa jasho huko makundi si atapuyanga?
Nilitaka kumjibu jamaa ila naona umekidhi majibu niliyotaka kumpa over 90%. Sote tumetazama games za Yanga vizuri kabisa. Mechi kadhaa kabla ya derby na baada ya derby, kadri muda unavyoenda ndivyo timu inavyozidi kucheza chini ya kiwango, mleta mada ametoa as if sisi sote mpira tulikuwa hatuutazami.

Derby alifanya Sub nyepesi sana ambazo hata sisi tusiokaa darasa la mpira kama anavyosema mleta mada tusingefanya sub kama zile.

Sote tunaamin ktk CV ya kocha ila kama amepewa muda wa kusahihisha makosa yake basi sisi hatuna la kukataa lakini kwa mechi za karibuni jamaa amechemka. Tumefungwa na Simba timu ambayo hata Sub haina.
 
Game plan ikamsaidia vipi ili kuifunga Simba? Mbona maswali unajibu kirahisi hivyo? Haya sasa ili nione utetezi wako una mashiko, niambie ni vipi hiyo game plan ilikuwa na msaada ikiwa Yanga ndio imepoteza mchezo na kuzidiwa kwa kila kitu.
Mankoba akiingia na game plan yake na ikafeli, uwezo wa kumuelewa mpinzani na kubadilika ndani ya game naona kwake ni ngumu. Huyo jamaa sijui hapo anamtetea vipi kocha kwa game hizi chache tulizoshuhudia, jamaa anaongea kama vile sote hatujaona mpira.
 
WANAO SEMA MANQOBA AONDOKE HAWAJUI MPIRA!

Nisameheeni kwa kusema ukweli mchungu.

Mtu anayesema Manqoba Mngqithi aondoke Yanga hajawahi kukaa hata dakika moja darasani kujifunza mpira wa kisasa.

Mnatafuta matokeo ya instant kama miaka ya 2010. Mpira wa 2026 sio hivyo.

ANGALIA FACTS, SIO HISIA:

1. Yanga ya Manqoba ina xG kubwa kuliko Yanga yoyote ya misimu 3 iliyopita. Maana yake tunatengeneza nafasi nyingi zaidi, goli linakuja tu.

2. Pressing yake ndio bora NBC. Hakuna timu inayowin mipira mingi final third kama Yanga. Hiyo ndio mpira wa Ulaya.

3. Anacheza na mfumo, sio na majina. Leo Pacôme hayupo? System inabaki ile ile. Hapo ndipo unajua kocha ni bora.

4. Mtu aliyemfundisha Pitso, aliyecheza na Mamelodi kwa miaka 10, unataka umfundishe wewe wa Kibaigwa uliyefeli hata kufundisha timu ya mtaani?

Tatizo letu mashabiki wa Yanga ni moja: TUNATAKA KUSHINDA KILA MECHI 5-0. Tukishinda 1-0 tunasema kocha mbovu.

Real Madrid ya Ancelotti ilishinda Champions League kwa kushinda 1-0 nyingi. Mpira ni matokeo + mchakato.

Manqoba anajenga mchakato. Matokeo yatakuja yenyewe na yata-baki kwa miaka.

Kama bado unasema aondoke, tafadhali rudi kuangalia soka la mtaa kwanza. Yanga ya sasa ni ya watu wanaoelewa mpira.

*STAY. PROFESA MANQOBA STAY💚💚💛
Tunashukuru bwana Mbwaduke
 
Professor nasridine nabi alikuja yanga mwishoni mwa msimu wa 2020/2021 mechi yake ya Kwanza TU alipoteza vs Azam Kam unakumbuka kwa wakati Ule timu ilikuwa haichezi vizuri lakn akipewa muda wa kuijenga timu msimu wa 2021/2022 alifanya vibaya kwenye mashindano ya kimataifa alitolewa KATIKA hatua za awali kabisa na RIVERS United lakin akipewa muda msimu huo akachukua ubingwa wa ligi kuu .msimu uliofuata alifeli Tena kimataifa ligi ya mabungwa na kuangukia kombe la shilikisho na kufika final.point yangu NI kwanin tusimpe muda kocha manqoba Kama tulivyompa kocha nabi? .Kuna awali umeuliza performance ya timu kwenye mechi nne ambazo NI vs cff,Simba,geita gold na gaborone. United kwenye mechi nne kashinda mechi tatu kafungwa moja saw na asilomar mia 75 kwa timu ambayo ipo kwenye ujenzi wa timu no wastani mzuri
Hiyo game ya Azam naikumbuka na nilikuwepo uwanjani, game ya kwanza kabisa ya Nabi, tulifungwa na Prince Dube, beki Yanga namba 4 sijui 5 alikuwa yule Mzanzibae Ninja. Timu haikuwa na squad ya maana na ndio kwanza ilikuwa ni kama inajikusanya tu. Timu hata sub haikuwa nayo.
 
Shida kafungwa na thimba ndo maana hatumtaki.
 
Shida sio kufanya Sabu nyepesi shida no kwamba mechi ya derby timu ilizidiwa kila eneo hata kocha Angelia guardiola timu isingefanya chochote kwa sababu team ipo kwenye ujenzi na ukiwa kwenye harakati za kuijenga team lazima team iyumbe duniani kote hiyo Simba ambayo iko Bora sasa hivi imeangaika miaka mitano .kwahiyo hatupaswi kuweka hisia za kocha kufukuzwa badala ya kumuacha aijenge timu kwa manufaa ya baadaye mbona kwa nabi tuliweza
 
Hiyo game ya Azam naikumbuka na nilikuwepo uwanjani, game ya kwanza kabisa ya Nabi, tulifungwa na Prince Dube, beki Yanga namba 4 sijui 5 alikuwa yule Mzanzibae Ninja. Timu haikuwa na squad ya maana na ndio kwanza ilikuwa ni kama inajikusanya tu. Timu hata sub haikuwa nayo.

Huo msimu sasa ndy yanga ilianza kusukwa pale mpaka leo masalia ya nabi bado yapo
 
WANAO SEMA MANQOBA AONDOKE HAWAJUI MPIRA!

Nisameheeni kwa kusema ukweli mchungu.

Mtu anayesema Manqoba Mngqithi aondoke Yanga hajawahi kukaa hata dakika moja darasani kujifunza mpira wa kisasa.

Mnatafuta matokeo ya instant kama miaka ya 2010. Mpira wa 2026 sio hivyo.

ANGALIA FACTS, SIO HISIA:

1. Yanga ya Manqoba ina xG kubwa kuliko Yanga yoyote ya misimu 3 iliyopita. Maana yake tunatengeneza nafasi nyingi zaidi, goli linakuja tu.

2. Pressing yake ndio bora NBC. Hakuna timu inayowin mipira mingi final third kama Yanga. Hiyo ndio mpira wa Ulaya.

3. Anacheza na mfumo, sio na majina. Leo Pacôme hayupo? System inabaki ile ile. Hapo ndipo unajua kocha ni bora.

4. Mtu aliyemfundisha Pitso, aliyecheza na Mamelodi kwa miaka 10, unataka umfundishe wewe wa Kibaigwa uliyefeli hata kufundisha timu ya mtaani?

Tatizo letu mashabiki wa Yanga ni moja: TUNATAKA KUSHINDA KILA MECHI 5-0. Tukishinda 1-0 tunasema kocha mbovu.

Real Madrid ya Ancelotti ilishinda Champions League kwa kushinda 1-0 nyingi. Mpira ni matokeo + mchakato.

Manqoba anajenga mchakato. Matokeo yatakuja yenyewe na yata-baki kwa miaka.

Kama bado unasema aondoke, tafadhali rudi kuangalia soka la mtaa kwanza. Yanga ya sasa ni ya watu wanaoelewa mpira.

*STAY. PROFESA MANQOBA STAY💚💚💛
Na injinia naye asipelekwe na upepo wa watu wajinga! Mkuu wala siyo Kibaigwa ni watu waliotoka Msolo wameshiba zao mihogo eti nao wanakuja kutupangia timu! Pumbavu kabisa! Mpira uliochezwa juzi kama tungecheza hivyo kwenye Derby lazima angekaa!
 
Sawa.lakini mchezo wa Simba uliopita baada ya halftime alipasa kuusoma mchezo na kuleta matokeo kipindi Cha pili kama alivyokuwa kocha mzee Nabi
 
Kitendo cha Manqoba kukaa muda mrefu Mamerodi hakimfanyi awe kocha mzuri... Unaweza kuwa mzuri huku na ukawafail huko.

Matola amekaa Simba miaka mingapi? Mbona haachiwi timu?

Mchukue Matola na Mganda halafu wapeleke south, mmoja mpe Kaizer Chiefs na mwingine mpe Orlando Pirates halafu vuta kiti uone ni nani atakuwa na uwezo wa kumchallenge Mamelodi...

Ili Manqoba aweze kufanya vizuri mleteeni wachezaji wanaolingana ubora na walioko Mamelodi, vinginevyo mtamlaumu.
 
Nakupinga yanga ndy amecreate chance nyingi kwa kupima idadi ya magoli aliyofunga mechi Saba goli 17wastani wa 2.43 per game Huku Simba mechi nane goli 19 wastani wa 2.37 per game lakini yanga Ana mchezo mmoja mkononi
 
Nilitaka kumjibu jamaa ila naona umekidhi majibu niliyotaka kumpa over 90%. Sote tumetazama games za Yanga vizuri kabisa. Mechi kadhaa kabla ya derby na baada ya derby, kadri muda unavyoenda ndivyo timu inavyozidi kucheza chini ya kiwango, mleta mada ametoa as if sisi sote mpira tulikuwa hatuutazami.

Derby alifanya Sub nyepesi sana ambazo hata sisi tusiokaa darasa la mpira kama anavyosema mleta mada tusingefanya sub kama zile.

Sote tunaamin ktk CV ya kocha ila kama amepewa muda wa kusahihisha makosa yake basi sisi hatuna la kukataa lakini kwa mechi za karibuni jamaa amechemka. Tumefungwa na Simba timu ambayo hata Sub haina.
Simba haina sub?.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom