KWELI MASHABIKI WA NCHI HATUJUI MPIRA

KWELI MASHABIKI WA NCHI HATUJUI MPIRA

Lila mechi Ina plan take huwezi kucheza na simba alaf ukatymia game plan ya ulivyocheza na jkt tanzania
Game plan ikamsaidia vipi ili kuifunga Simba? Mbona maswali unajibu kirahisi hivyo? Haya sasa ili nione utetezi wako una mashiko, niambie ni vipi hiyo game plan ilikuwa na msaada ikiwa Yanga ndio imepoteza mchezo na kuzidiwa kwa kila kitu.
 
Game plan ikamsaidia vipi ili kuifunga Simba? Mbona maswali unajibu kirahisi hivyo? Haya sasa ili nione utetezi wako una mashiko, niambie ni vipi hiyo game plan ilikuwa na msaada ikiwa Yanga ndio imepoteza mchezo na kuzidiwa kwa kila kitu.

Game plan haiwezi kufaulu kila michezo ulitaka yanga acheze Kama anacheza na namungo wakati kwenye hiyo mechi ya Simba namba sita muhimili wa timu anaumia anaingia fredy ngoma ambaye Hana fitness nzuri na hajaclick na mfumo wa mwalim
 
Game plan haiwezi kufaulu kila michezo ulitaka yanga acheze Kama anacheza na namungo wakati kwenye hiyo mechi ya Simba namba sita muhimili wa timu anaumia anaingia fredy ngoma ambaye Hana fitness nzuri na hajaclick na mfumo wa mwalim
Kuumia kwa mchezaji sio sababu ya kushindwa mchezo bali ni mbinu sahihi. Kwani mara ngapi tuliona Yanga inawakosa key players zaidi ya watatu tena kwenye mechi ngumu na timu inakuwa imara. Kwanini huyu kila inapoingia kipindi cha pili timu inapoteana?
 
Kuumia kwa key player ni miongoni mwa sababu za kupoteza mechi nitakupa mfano KIPINDI yupo kocha gamondi yanga ilipoteza dhidi ya tabora United kwa kumkoda Khalid aucho,ibrah baka.kwahy kocha manqoba akipewa mda ataonyesha uwezo wake
 
Huyo mpigwa miti aombe asifungwe wala kusare mechi yoyote kabla huu upepo haujapoa
Tofauti na hapo tutakutana ma taarifa kwa umma
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom