Nyingine hii apa
Mume katoka kazini......
Siku ya kwanza
Mke: uoge kwanza ndo upumzike
Mume: aaagh... Niko safi mke wangu, kwa uchovu huu hebu nipumzike kwanza, ntaoga baadae.
Mke: Twende nkakuogeshe
Mume: Dah wewe nae.... Sawa, acha nkaoge mwenyewe.
Siku ya pili
Mume: Nimechoka sana mke wangu, ntaoga baadae ngj nipumzke.
Mke: Ushaanza habari zako, Twende nkakuogeshe, maana kila siku hadi tupigizane makelele.
Mume; Sawaaaaa, naoga.... andaa tu chakula mke wangu
Siku ya tatu
Mume katoka zake kazini akiwa na furaha ya mshahara kuingia[emoji23],
Kimoyomoyo kajisemea "leo nikienda naoga bila kupigiwa kelele na mke wangu".
Kufika tu, mke yuko bize kuandaa chakula, jamaa kapitiliza bafuni, kapiga maji safi kabisa, then katoka.............
Mke: Aaaaaaaagh! kwanini umeoga??!!!
Mume: khaaa, swali gan hlo mke wangu
Mke: Huko ukipotoka umetoka kufanya nn hadi uje uanze kuoga?. Kwanza toka lini umetoka kazini ukaja kuoga kabla hatujapigizana kelele. Ko umeamua kunisaliti mchana kweupe.....
Mume kachoka.[emoji23][emoji23]