Kweli huyu mpenzi wangu ananipenda kwa dhati?


K

kagarara

Senior Member
Joined
Nov 23, 2010
Messages
119
Likes
0
Points
0
K

kagarara

Senior Member
Joined Nov 23, 2010
119 0 0
Mm nina mpenzi wangu ambaye kwa kweli nampenda sana, yeye mwenyewe ameshanitambulisha kwa ndugu zake wote na anasema ananipenda, je ndugu zangu nitumie kipimo gani kujua kama ananipenda kweli?
 
Lizzy

Lizzy

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
22,243
Likes
297
Points
180
Lizzy

Lizzy

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
22,243 297 180
Kwani we nini kinakufanya usiamini maneno yake/???
 
boma2000

boma2000

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2009
Messages
3,288
Likes
164
Points
160
boma2000

boma2000

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2009
3,288 164 160
kuwa nae karibu kila wakati ukimaliza kazi ofisini, week end n.k ukifanikiwa kwa hilo angalia simu yake kama iko muted, au anazima au hapokei simu zingine nk.

ila umenishangaza kuonyesha kama humwamini
 
shiumiti

shiumiti

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2009
Messages
438
Likes
3
Points
35
shiumiti

shiumiti

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2009
438 3 35
Jitahidi kufanya uchunguzi wako, ili uridhike na maneno yake. Mapenzi ni ya watu wawili, na hatujui amekupendea nini; na wewe pia umempendea nini!!!
Take time!! mapenzi si ya siku moja hasa kwa ambaye unataKA awe mwandani wako milele... BE CAREFUL IN LOVE
 
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
1,628
Likes
1
Points
0
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2010
1,628 1 0
omg,,,,u have to trust her the way she loves u ndo maana mapenzi ya sasa hua hayadumu wallah si kwa wakike wala wakiume only thing u have to do for both of u to trust each other no way out,,,nawaombea mapenzi ya kheyr na yenye barka,,,
 
G

Gad ONEYA

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
2,641
Likes
8
Points
135
G

Gad ONEYA

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
2,641 8 135
?????????????/
 
Questt

Questt

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2009
Messages
3,013
Likes
30
Points
135
Questt

Questt

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2009
3,013 30 135
Trust nobody than urself pengyou.....
 
mdoe

mdoe

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
436
Likes
0
Points
33
mdoe

mdoe

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
436 0 33
Indoubt??? Time is the answer 4u.
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
647
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 647 280
Muamini mwenzio kaka. Wala haina haja ya kumchunguza chunguza. Bata ukimchunguza sana..?
 
Petiro

Petiro

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
312
Likes
1
Points
33
Petiro

Petiro

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
312 1 33
kwa vigezo vile unavyotumia kuona anakupenda sasa vigeuze (Negate) halafu uvifanyie utafiti
 
K

kagarara

Senior Member
Joined
Nov 23, 2010
Messages
119
Likes
0
Points
0
K

kagarara

Senior Member
Joined Nov 23, 2010
119 0 0
omg,,,,u have to trust her the way she loves u ndo maana mapenzi ya sasa hua hayadumu wallah si kwa wakike wala wakiume only thing u have to do for both of u to trust each other no way out,,,nawaombea mapenzi ya kheyr na yenye barka,,,
akhsante sana, na ninashukuru kwa sala zako.
 
K

kagarara

Senior Member
Joined
Nov 23, 2010
Messages
119
Likes
0
Points
0
K

kagarara

Senior Member
Joined Nov 23, 2010
119 0 0
thank u jf members for ur good advise.
 
K

kagarara

Senior Member
Joined
Nov 23, 2010
Messages
119
Likes
0
Points
0
K

kagarara

Senior Member
Joined Nov 23, 2010
119 0 0
omg,,,,u have to trust her the way she loves u ndo maana mapenzi ya sasa hua hayadumu wallah si kwa wakike wala wakiume only thing u have to do for both of u to trust each other no way out,,,nawaombea mapenzi ya kheyr na yenye barka,,,
nashukuru sana mpendwa kwa sala zako na mwenyezi Mungu akujalie
 
K

kagarara

Senior Member
Joined
Nov 23, 2010
Messages
119
Likes
0
Points
0
K

kagarara

Senior Member
Joined Nov 23, 2010
119 0 0
Muamini mwenzio kaka. Wala haina haja ya kumchunguza chunguza. Bata ukimchunguza sana..?
Najua ndugu bata ukimchunguza humli lkn huoni kwamba nisipochunguza zaid mtu ambaye nategemea kumuona nitakujalia?
 
N

Nightangale

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2010
Messages
265
Likes
0
Points
33
N

Nightangale

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2010
265 0 33
kuaminiana ni mchakato, jipe muda kama anakudanganya utagundua tu.
 
MAMMAMIA

MAMMAMIA

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
3,822
Likes
34
Points
0
MAMMAMIA

MAMMAMIA

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
3,822 34 0
kuwa nae karibu kila wakati ukimaliza kazi ofisini, week end n.k ukifanikiwa kwa hilo angalia simu yake kama iko muted, au anazima au hapokei simu zingine nk.

ila umenishangaza kuonyesha kama humwamini
Ikiwa unampenda na yeye kasema anakupenda INATOSHA. Hilo la kuwa pamoja naye litazidisha mapenzi yenu, lakini tafadhali, jaribu kumwamini bila ya kumchunguzachunguza, si katika simu yake, mkoba wake wala emails zake. Kumbuka kuwa "atafutaye hakosi" na wewe kama utaanza kumtafutafuta hutakosa kasoro zake, lakini yoyote utakayoyaona yatatokana zaidi na kutomwamini kwako kuliko ukweli wenyewe. Kumbuka kuwa kutoaminiana na wivu ni adui wa mwanzo wa mapenzi. Kadiri atakavyohisi kuwa unamwamini ndipo atazidi kukupenda kuliko kuanza na mguu mbaya tangu mwanzo kwa wivu na upekuzi wa kipuuzi. Mwachie uhuru wake ili kulinda uhuru wako na nyote lindeni mapenzi yenu.
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
Believe in yourself
 
Lady N

Lady N

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2009
Messages
1,919
Likes
13
Points
135
Lady N

Lady N

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2009
1,919 13 135
je wewe ushamtambulisha pia?
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
647
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 647 280
Najua ndugu bata ukimchunguza humli lkn huoni kwamba nisipochunguza zaid mtu ambaye nategemea kumuona nitakujalia?
hakuna aliyekamilika. Lazima utakuta ka weakness kaka. Mpe uhuru bwana huku ukimsisitizia kuwa makini. Unaweza ukamchunguza kwa mapenzi mwenzio akaona kero. Kama unataka kuchunguza chunguza pale unapoona kuna tofauti sio mambo yapo shwari we unafukunyua tu. Mabinti hatupendi hizo, utakosa mke bure.
 

Forum statistics

Threads 1,237,180
Members 475,465
Posts 29,280,505