Kweli haya ni maajabu! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kweli haya ni maajabu!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by adakiss23, Sep 13, 2012.

  1. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,254
    Likes Received: 518
    Trophy Points: 280
    Lukuvi kuhamia Chadema.

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  2. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 15,219
    Likes Received: 5,391
    Trophy Points: 280
    Join Date : 23rd January 2011
    Posts : 134
     
  3. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #3
    Sep 13, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,254
    Likes Received: 518
    Trophy Points: 280
    So..!!

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  4. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #4
    Sep 13, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 15,219
    Likes Received: 5,391
    Trophy Points: 280
    unatafuta namna ya kuongeza posts!
     
  5. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #5
    Sep 13, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,254
    Likes Received: 518
    Trophy Points: 280
    Kuna tuzo kwa mwenye post nyingi?? Si lazima u-comment kila post inayotolewa. Jipange brother!

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  6. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #6
    Sep 13, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 15,219
    Likes Received: 5,391
    Trophy Points: 280
    kwani kuna tuzo ya kupost!!kama huna cha kupost si unasoma za wenzio!!
     
  7. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #7
    Sep 13, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 15,219
    Likes Received: 5,391
    Trophy Points: 280
    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
    kwa heri!!
     
  8. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #8
    Sep 14, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 7,032
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    naona kuna magugu maji yanataka kuharibu maana halisi ya forum yetu
    kama huna cha kupost changia za wenzio kama mimi,
    msg kama hizo zinawafaa wavuta bangi wanaota ndoto za mchana
     
  9. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #9
    Sep 14, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,586
    Likes Received: 5,807
    Trophy Points: 280
    Maajabu gani wakati hamna law of nature iliyo au itakayokuwa violated?

    Mie nikafikiri mtu kapasua bahari na kutengeneza njia ya gari mpaka Zanzibar.
     
Loading...