Kwanini watu wnaichukia Marekani lakini wanatamani kufika Marekani?

Kwanini watu wnaichukia Marekani lakini wanatamani kufika Marekani?

City Rider

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2022
Posts
402
Reaction score
1,218
United states of America (USA) ndio taifa lenye mchanganyiko wa watu wote wa nchi zote duniani kuna Waarabu, wachina, Waafrica, walatino, waitaliano, waingereza n.k. Pamoja na mchanganyiko huo watu wengi pia hutamani kufika marekani hata kwa njia za panya.

Sikuwahi kusikia mtu anatamani kwenda nchi kama Iran, Saudi Arabia, Russia, korea. Na nchi nyingi za mashariki zina population ndogo ya wageni hasa weusi ukilinganisha na Marekani.

Sijawahi kusikia wala kuona DONOR wa kichina au Russia kama wapo nadhani wachache, Nimewahi kusikia manyanyaso makubwa ya watu weusi uarabuni na Mashariki kwa ujumla.

BINAFSI: Sielewi mpaka leo kwanini nchi yenye watu kutoka mataifa yote duniani, kimbilio la wageni ikachukiwa kiasi kama ilivyo.

Why hate USA if RUSSIA or else is not your first choice when it comes to travelling, working or residing abroad.
 
United states of America (USA) ndio taifa lenye mchanganyiko wa watu wote wa nchi zote duniani kuna Waarabu, wachina, Waafrica, walatino, waitaliano, waingereza n.k. Pamoja na mchanganyiko huo watu wengi pia hutamani kufika marekani hata kwa njia za panya.

Sikuwahi kusikia mtu anatamani kwenda nchi kama Iran, Saudi Arabia, Russia, korea. Na nchi nyingi za mashariki zina population ndogo ya wageni hasa weusi ukilinganisha na Marekani.

Sijawahi kusikia wala kuona DONOR wa kichina au Russia kama wapo nadhani wachache, Nimewahi kusikia manyanyaso makubwa ya watu weusi uarabuni na Mashariki kwa ujumla.

BINAFSI: Sielewi mpaka leo kwanini nchi yenye watu kutoka mataifa yote duniani, kimbilio la wageni ikachukiwa kiasi kama ilivyo.

Why hate USA if RUSSIA or else is not your first choice when it comes to travelling, working or residing abroad.
Democrasy na uhuru wa kufanya lolote as long as youa re within the law. na kazi ukiipata tu inalipa! Maisha yauhuru ambayo hayapo uarabuni na kwingine ulikokutaja!

I love USA hivyo siyo wote wanaichukia.
all in all, USA ubabe mwingi....against pother nations of the world!
 
Kila mtu ndoto yake ni kufika USA usidanganyike na maneno ya watu. Huwa wakishindwa kutimba nchi ya ahadi ndo wanaanza kuiponda.
 
United states of America (USA) ndio taifa lenye mchanganyiko wa watu wote wa nchi zote duniani kuna Waarabu, wachina, Waafrica, walatino, waitaliano, waingereza n.k. Pamoja na mchanganyiko huo watu wengi pia hutamani kufika marekani hata kwa njia za panya.

Sikuwahi kusikia mtu anatamani kwenda nchi kama Iran, Saudi Arabia, Russia, korea. Na nchi nyingi za mashariki zina population ndogo ya wageni hasa weusi ukilinganisha na Marekani.

Sijawahi kusikia wala kuona DONOR wa kichina au Russia kama wapo nadhani wachache, Nimewahi kusikia manyanyaso makubwa ya watu weusi uarabuni na Mashariki kwa ujumla.

BINAFSI: Sielewi mpaka leo kwanini nchi yenye watu kutoka mataifa yote duniani, kimbilio la wageni ikachukiwa kiasi kama ilivyo.

Why hate USA if RUSSIA or else is not your first choice when it comes to travelling, working or residing abroad.
USA ndio Taifa tajiri duniani!fulsa nje nje,nchi ina mifumo ya kijamii,kisiasa,kiuchumi,inayofanya kazi,sio huku kwetu,unaweza ukafatwa kwako na polisi,ndio ikawa mwisho wa kuonana.
 
USA ndio Taifa tajiri duniani!fulsa nje nje,nchi ina mifumo ya kijamii,kisiasa,kiuchumi,inayofanya kazi,sio huku kwetu,unaweza ukafatwa kwako na polisi,ndio ikawa mwisho wa kuonana.
[emoji1787][emoji1787]
 
Democrasy na uhuru wa kufanya lolote as long as youa re within the law. na kazi ukiipata tu inalipa! Maisha yauhuru ambayo hayapo uarabuni na kwingine ulikokutaja!

I love USA hivyo siyo wote wanaichukia.
all in all, USA ubabe mwingi....against pother nations of the world!

Lazima awepo mbabe mmoja to straighten things up otherwise kila mtu atajikuta mbabe.
 
Uhuru wa kufanya chochote utakacho within the laws..

USA sheria zinafuatwa na wote huitaji kuwa na connection ili ipate kazi...

Land of opportunities ni wewe tu nguvu, mtaji na Akili zako kusaka $..

Ukimwuliza Mbongo kwa nini ana ichukia Marekani point atakazo kupa ata anza na "Marekani ni mashoga" , "Marekani wanapigana risasi na ku uana hovyo hovyo"

Wengi wa watu hawa hawana kingine wanachojua kuhusu Marekani zaidi ya Negativity na chuki binafsi walizo nazo..

Ni wale watu wa sizitaki mbichi hizi...

Sent from my Infinix X657B using JamiiForums mobile app
 
Tena wale wavaa magauni kila siku wanakamatwa wakizamia kukimbilia USA
Tena wanavaa magauni kama alilovaa Yesu maana haijawahi kuandika kuwa Yesu alivaa jeans ,bukta wala Kadeti .
 
United states of America (USA) ndio taifa lenye mchanganyiko wa watu wote wa nchi zote duniani kuna Waarabu, wachina, Waafrica, walatino, waitaliano, waingereza n.k. Pamoja na mchanganyiko huo watu wengi pia hutamani kufika marekani hata kwa njia za panya.

Sikuwahi kusikia mtu anatamani kwenda nchi kama Iran, Saudi Arabia, Russia, korea. Na nchi nyingi za mashariki zina population ndogo ya wageni hasa weusi ukilinganisha na Marekani.

Sijawahi kusikia wala kuona DONOR wa kichina au Russia kama wapo nadhani wachache, Nimewahi kusikia manyanyaso makubwa ya watu weusi uarabuni na Mashariki kwa ujumla.

BINAFSI: Sielewi mpaka leo kwanini nchi yenye watu kutoka mataifa yote duniani, kimbilio la wageni ikachukiwa kiasi kama ilivyo.

Why hate USA if RUSSIA or else is not your first choice when it comes to travelling, working or residing abroad.
kwani wewe marekani ndio baba yako
 
Mimi natamani kwenda Misri, Korea , Saudia na Iraq .
Wewe unasema hizo nchi? Mimi natamani kwenda East Timor, Somalia, Central African Republic (CAR), Haiti na Bangladesh kuomba hifadhi ya ukimbizi.
 
WAWEZA KUKICHUKIA CHAKULA LAKINI UKAKILA ILI USHIBE TU.licha ya ubaya wa Emerika lakini kuna neema.
 
Back
Top Bottom