Kwanini watu wanasifia utendaji wa mgombea urais?

Kwanini watu wanasifia utendaji wa mgombea urais?

KAMBOTA

Senior Member
Joined
Mar 21, 2011
Posts
176
Reaction score
104
kwenye kujenga nchi lazima tuambiane ukweli siyo porojo! nashindwa kuelewa propaganda zitaisha lini, hatari sana chama kutumia umaarufu wa mgombea kuhadaa wananchi, kwanza sera zinazouzika, mchezo wa kitoto sana huu kutembelea umaarufu wa mgombea huku chama kikibaki dhoofu bin hali! kwanza kwa faida ya watanzania wanapaswa kuelewa utendaji, utii na utumwa ni mafiga matatu ya udhaifu wa kufikiri! kiongozi wa nchi anatakiwa awe mbunifu, mtendaji na mwenye uwezo wa kuhoji, kusifia utendaji maana yake kutukuza wanaomtuma hata kama wachafu, kwenye chama kilichojaza wahafidhina sipati picha atatumwa na wananchi au wahafidhina wanaoamini watatawala milele? NAWAZA TU KWA SAUTI.
 
kwenye kujenga nchi lazima tuambiane ukweli siyo porojo! nashindwa kuelewa propaganda zitaisha lini, hatari sana chama kutumia umaarufu wa mgombea kuhadaa wananchi, kwanza sera zinazouzika, mchezo wa kitoto sana huu kutembelea umaarufu wa mgombea huku chama kikibaki dhoofu bin hali! kwanza kwa faida ya watanzania wanapaswa kuelewa utendaji, utii na utumwa ni mafiga matatu ya udhaifu wa kufikiri! kiongozi wa nchi anatakiwa awe mbunifu, mtendaji na mwenye uwezo wa kuhoji, kusifia utendaji maana yake kutukuza wanaomtuma hata kama wachafu, kwenye chama kilichojaza wahafidhina sipati picha atatumwa na wananchi au wahafidhina wanaoamini watatawala milele? NAWAZA TU KWA SAUTI.

sio kwamba wewe ni kipofu au unahishi chumbani kwako pasipo kwenda kokote nchi hii bali unafiki na utumwa wa siasa za maji taka ndo unakusumbua na kukufanya kupoteza weredi wako kiasi cha kutokujua amefanya nini katika taifa hili,pole sna

 
kwenye kujenga nchi lazima tuambiane ukweli siyo porojo! nashindwa kuelewa propaganda zitaisha lini, hatari sana chama kutumia umaarufu wa mgombea kuhadaa wananchi, kwanza sera zinazouzika, mchezo wa kitoto sana huu kutembelea umaarufu wa mgombea huku chama kikibaki dhoofu bin hali! kwanza kwa faida ya watanzania wanapaswa kuelewa utendaji, utii na utumwa ni mafiga matatu ya udhaifu wa kufikiri! kiongozi wa nchi anatakiwa awe mbunifu, mtendaji na mwenye uwezo wa kuhoji, kusifia utendaji maana yake kutukuza wanaomtuma hata kama wachafu, kwenye chama kilichojaza wahafidhina sipati picha atatumwa na wananchi au wahafidhina wanaoamini watatawala milele? NAWAZA TU KWA SAUTI.

watanzania kama nyie tungekuwa na uwezo tungewachoma moto maana mko tayari kupotosha ukweli ambao unaonekana kona zote za nchi hii kwa masilahi ya watu furani au makundi furahi, ni ujinga na upumbavu siasa chafu kuziendekeza zaidi ya uhalisia wa dira ya taifa,
 
Back
Top Bottom