Kwanini Watanganyika Tunachukiana kiasi hiki?

Kwanini Watanganyika Tunachukiana kiasi hiki?

Determinantor

Platinum Member
Joined
Mar 17, 2008
Posts
61,385
Reaction score
100,492
Tuwe wakweli wa nafsi zetu, ukilinganisha Zanzibar Vs Tanganyika, utagundua kuwa Watanganyika hatupendani wala hatuipendi Tanganyika. Mfano, Leo hii Zanzibar, Mwinyi "angemficha" makamu wake au waziri yoyote, unadhani Zanzibar pangekalika? Leave alone ukweli kuwa hawezi kufanya hivyo ila je ingetokea, Zanzibar pangekalika?

Leo Hii Mwigulu Nchemba na Kitila Mkumbo ambao wanatoka eneo karibia moja na Lissu, wamemchongea na kumuacha ateketezwe na mzanzibari. Sijazungumzia Nchimbi, Ally Kibao na Vijana wengine wengi waliopotezwa. Kwani tumefikaje hapa??

Angalia sehemu nyeti zote wamejaa wazanzibari kila sehemu, last time nimepanda SGR, nimeshangaa hadi security posts zote wamejaa wapemba.... leo asubuhi nimekutana na Nissan Juke ina namba za Zanzibar, plare number ina bendera ya Zanzibar, nikajiuliza, ya Tanganyika iko wapi??

wacha niishie hapa ila....
A
 
Uzi wako umeuharibu kwenye hiyo Paragraph ya 3

Ulianza vizuri ila ukaingia kwenye Discrimination kwa kujua au kwa kutokujua,
Kwa mujibu wa heading yako,ni paragraph ya kwanza,kidogo na paragraph ya pili ndio vinaendana na heading yako.
 
Uzi wako umeuharibu kwenye hiyo Paragraph ya 3

Ulianza vizuri ila ukaingia kwenye Discrimination kwa kujua au kwa kutokujua,
Kwa mujibu wa heading yako,ni paragraph ya kwanza,kidogo na paragraph ya pili ndio vinaendana na heading yako.
Sawa
 
Tuwe wakweli wa nafsi zetu, ukilinganisha Zanzibar Vs Tanganyika, utagundua kuwa Watanganyika hatupendani wala hatuipendi Tanganyika. Mfano, Leo hii Zanzibar, Mwinyi "angemficha" makamu wake au waziri yoyote, unadhani Zanzibar pangekalika? Leave alone ukweli kuwa hawezi kufanya hivyo ila je ingetokea, Zanzibar pangekalika?

Leo Hii Mwigulu Nchemba na Kitila Mkumbo ambao wanatoka eneo karibia moja na Lissu, wamemchongea na kumuacha ateketezwe na mzanzibari. Sijazungumzia Nchimbi, Ally Kibao na Vijana wengine wengi waliopotezwa. Kwani tumefikaje hapa??

Angalia sehemu nyeti zote wamejaa wazanzibari kila sehemu, last time nimepanda SGR, nimeshangaa hadi security posts zote wamejaa wapemba.... leo asubuhi nimekutana na Nissan Juke ina namba za Zanzibar, plare number ina bendera ya Zanzibar, nikajiuliza, ya Tanganyika iko wapi??

wacha niishie hapa ila....
A
huenda ni kwasababu umri wenu ni zaidi ya miaka 60.

waTanzania hawana mambo hayo useless, daima ni wamoja, wanaheshimiana na wanaishi kwa amani na umoja.🐒
 
Tanganyika, hakuna kitu kinaitwa Tanzania bara
1789985462425.png


neno " tanzania bara" ni neno rasmi sana aisee kama ilivyo tanganyika tu na tena kwenye urasmi linalipita hata "tanganyika"
 
Kuna msemo unasema every human being is selfish in nature, yaani Kila binadamu ni mbinafsi kwa asili, shida ni huo ubinafsi unapozidi au kupitiliza, wengi ya hao watanganyika walioko humo serikalini siyo kwamba hawaoni ubaya katika haya yote yanayoendelea la hasha, ila wameamua kukaa kimya kulinda maslahi yao na ustawi wao, kwao utaifa siyo kipaombele, dhana ya utaifa haina mantiki kwao, unajua kwenye hii dunia ni watu wachache sana waliojaaliwa ile hali ya kujisacrifice kwa ajili ya wengi yaani kujitoa sadaka kwa maslahi ya wengi watu hao ni wachache na huzaliwa kwa nadra sana, embu muangalie Tundu Lissu ni miongoni mwa hao wachache ninaowazungumzia hapa
 
Kuwapigania wabongo ni kazi sana maana wamejaa na tamaa na ubinafsi. Sio Lissu tu, kuna hata mtu mmoja hata hayo mazee akina Butiku, umesikia hata mmoja kuulizia kuhusu alipo ex balozi Polepole?? ex Pm Nchimbi??Nchi ya ajabu sana hii sasa hivi yamesahau madhara yote ya Oct 29 yanaona stories za dudubaya ndio muhimu, hawajui huyo dudubaya kama content creator analipwa pesa kuyapoteza maboya. Nchi ngumu sana hii.
 
linatumika hivyo ili kupoteza identity ya Tanganyika, niamini
muungano bado upo hai on papers

1789986464869.png

kwa mujibu wa katiba
“Tanzania Bara” maana yake ni eneo lote la Jamhuriya Muungano ambalo zamani lilikuwa eneo laJamhuri ya Tanganyika;

“Tanzania Zanzibar” maana yake ni eneo lote laJamhuri ya Muungano ambalo zamani lilikuwaeneo la Jamhuri ya Watu wa Zanzibar naambalo kabla ya Sheria hii kutungwa liliitwaTanzania Visiwani;
 
Tuwe wakweli wa nafsi zetu, ukilinganisha Zanzibar Vs Tanganyika, utagundua kuwa Watanganyika hatupendani wala hatuipendi Tanganyika. Mfano, Leo hii Zanzibar, Mwinyi "angemficha" makamu wake au waziri yoyote, unadhani Zanzibar pangekalika? Leave alone ukweli kuwa hawezi kufanya hivyo ila je ingetokea, Zanzibar pangekalika?

Leo Hii Mwigulu Nchemba na Kitila Mkumbo ambao wanatoka eneo karibia moja na Lissu, wamemchongea na kumuacha ateketezwe na mzanzibari. Sijazungumzia Nchimbi, Ally Kibao na Vijana wengine wengi waliopotezwa. Kwani tumefikaje hapa??

Angalia sehemu nyeti zote wamejaa wazanzibari kila sehemu, last time nimepanda SGR, nimeshangaa hadi security posts zote wamejaa wapemba.... leo asubuhi nimekutana na Nissan Juke ina namba za Zanzibar, plare number ina bendera ya Zanzibar, nikajiuliza, ya Tanganyika iko wapi??

wacha niishie hapa ila....
A
Kwa huu uchochezi wako unadhani huo upendo utapatikanaje? Acha ukabila
 
Tuwe wakweli wa nafsi zetu, ukilinganisha Zanzibar Vs Tanganyika, utagundua kuwa Watanganyika hatupendani wala hatuipendi Tanganyika. Mfano, Leo hii Zanzibar, Mwinyi "angemficha" makamu wake au waziri yoyote, unadhani Zanzibar pangekalika? Leave alone ukweli kuwa hawezi kufanya hivyo ila je ingetokea, Zanzibar pangekalika?

Leo Hii Mwigulu Nchemba na Kitila Mkumbo ambao wanatoka eneo karibia moja na Lissu, wamemchongea na kumuacha ateketezwe na mzanzibari. Sijazungumzia Nchimbi, Ally Kibao na Vijana wengine wengi waliopotezwa. Kwani tumefikaje hapa??

Angalia sehemu nyeti zote wamejaa wazanzibari kila sehemu, last time nimepanda SGR, nimeshangaa hadi security posts zote wamejaa wapemba.... leo asubuhi nimekutana na Nissan Juke ina namba za Zanzibar, plare number ina bendera ya Zanzibar, nikajiuliza, ya Tanganyika iko wapi??

wacha niishie hapa ila....
A
Watanganyika ni wabinafsi kupindukia na wapo tayari kuhongwa kuua watanganyika wenzao.
Hivi kwa mfano muasisi wa muungano alikubali vipi kuua identity ya tanganyika na kubakisha ya zanzibar?
Kama si ubinafsi na kuwauza nduguze
 
Kuna msemo unasema every human being is selfish in nature, yaani Kila binadamu ni mbinafsi kwa asili, shida ni huo ubinafsi unapozidi au kupitiliza, wengi ya hao watanganyika walioko humo serikalini siyo kwamba hawaoni ubaya katika haya yote yanayoendelea la hasha, ila wameamua kukaa kimya kulinda maslahi yao na ustawi wao, kwao utaifa siyo kipaombele, dhana ya utaifa haina mantiki kwao, unajua kwenye hii dunia ni watu wachache sana waliojaaliwa ile hali ya kujisacrifice kwa ajili ya wengi yaani kujitoa sadaka kwa maslahi ya wengi watu hao ni wachache na huzaliwa kwa nadra sana, embu muangalie Tundu Lissu ni miongoni mwa hao wachache ninaowazungumzia hapa
uko sahihi kabisa, in few years hapo mbeleni Tanganyika itatoweshwa kabisa na Zanzibar itakua dola kamili huku Tanganyika ikifutika katika uso wa dunia.
 
Watanganyika ni wabinafsi kupindukia na wapo tayari kuhongwa kuua watanganyika wenzao.
Hivi kwa mfano muasisi wa muungano alikubali vipi kuua identity ya tanganyika na kubakisha ya zanzibar?
Kama si ubinafsi na kuwauza nduguze
Nakubaliana na wewe kabisa kabisa aiseeeee
 
Back
Top Bottom