Kwanini wasichana wengi wanaogopa mimba zaidi ya UKIMWI?


chanawaleti

chanawaleti

Senior Member
Joined
Jul 4, 2016
Messages
180
Likes
199
Points
60
Age
33
chanawaleti

chanawaleti

Senior Member
Joined Jul 4, 2016
180 199 60
Mimi nafika mahali naogopa sana maana nawaonea huruma maana ukitoka na msichana ukiwa room hawezi kukuambia bebi una kondom? Huwa atanyamaza ukianza romance tuu ametulia ukimvua kutulia ukiingiza kutulia kuhamaki mmemaliza anaanza ohh beb umekojolea ndani?

Naogopa mimba mimi jamani hawezi kukuambia bebi naogopa ngoma mimi yaani wanakimbilia mimba zaidi ya UKIMWI ila siku akisikia alietembea nae ni muadhirika huchanganyikiwa sana huwa najiuliza kwanini hamuogopi UKIMWI mnaogopa mimba?Na kwanini hamkumbushii mwanaume kutumia kondom?
 
STUNTER

STUNTER

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2015
Messages
13,037
Likes
14,761
Points
280
STUNTER

STUNTER

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2015
13,037 14,761 280
Kumbe mpaka leo hii kunamijitu bado inaamini uwepo wa Ukimwi?
Enyi waafrica hebu amkeni kutoka usingizini mujue Dunia inavyokwenda....
 
Kasie

Kasie

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2013
Messages
12,252
Likes
11,756
Points
280
Kasie

Kasie

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2013
12,252 11,756 280
Ni kawaida ya waschana ambao hawajapevuka. Hata mimi nilipokuwa kigori niliogopa mimba kuliko ngoma. Wakiwa wakubwa hawataogopa tena mimba badala yake wataoogopa ngoma zaidi. Badala ya kukwambia wapi ndo watakwambia tupime kwanza ikiwa fresh msuguano ni wa nyama kwa nyama. Mambo ya plastic wakubwa hawataki.

Pole .
 
Sefu jafary

Sefu jafary

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2016
Messages
344
Likes
229
Points
60
Age
24
Sefu jafary

Sefu jafary

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2016
344 229 60
Mimba inataji matunzo mengi,pia ke akishagundulika anamimba hana soko tena tofauti na mwnye HIV
 
NG'HOMELE

NG'HOMELE

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2014
Messages
467
Likes
109
Points
60
Age
31
NG'HOMELE

NG'HOMELE

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2014
467 109 60
Hilo nalo neno aisee
 
chanawaleti

chanawaleti

Senior Member
Joined
Jul 4, 2016
Messages
180
Likes
199
Points
60
Age
33
chanawaleti

chanawaleti

Senior Member
Joined Jul 4, 2016
180 199 60
Ni kawaida ya waschana ambao hawajapevuka. Hata mimi nilipokuwa kigori niliogopa mimba kuliko ngoma. Wakiwa wakubwa hawataogopa tena mimba badala yake wataoogopa ngoma zaidi. Badala ya kukwambia wapi ndo watakwambia tupime kwanza ikiwa fresh msuguano ni wa nyama kwa nyama. Mambo ya plastic wakubwa hawataki.

Pole .
haaaaa kwel hawa vibint vigori ndiyo walivyo na ndiyo wanaambukizwa balaa maana mwanaume huwez via kondom tunaamin kua bdo hawana maambukizi ila ukienda dry tuu umeisha
 
joshydama

joshydama

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2016
Messages
2,821
Likes
2,217
Points
280
joshydama

joshydama

JF-Expert Member
Joined May 10, 2016
2,821 2,217 280
Kumbe mpaka leo hii kunamijitu bado inaamini uwepo wa Ukimwi?
Enyi waafrica hebu amkeni kutoka usingizini mujue Dunia inavyokwenda....
Mkuu umekuwa mtu wa tatu kusema kuwa hakuna UKIMWI sema ni silaha kama silaha zingine ambayo USA wanatumia kupunguza watu duniani wawe wachache ili iwe rahisi kuleta utawala wa serikali moja dunia nzima!

Kiukweli hata Mimi huwa siamini hicho kitu sema wakati mwingine kutokana na kuzungukwa na wengi wanaoamini hivo inapelekea kuwa ngumu sana kuwaelimisha kuwa hakuna UKIMWI.
 
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
13,148
Likes
9,871
Points
280
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
13,148 9,871 280
mimi nafika mahali naogopa sana maana nawaonea huruma maana ukitoka na Dem ukiwa rum Hawez kukuambia bebi una kondom? huwa atanyamaza ukianza romance tuu ametulia ukimvua kutulia ukiingiza kutulia kuhamaki mmemaliza anaanza ohh beb umekojolea ndani? naogopa mimba mimi jamani Hawez kukuambia bebi naogopa ngoma mimi yaani wanakimbilia mimba zaidi ya ukimwi ila siku akisikia alietembea nae ni muadhirika huchanganyikiwa sana huwa najiuliza kwa nini hamuogopi ukimwi mnaogopa mimba? na kwa nini hamkumbushii mwanaume kutumia kondom?
Labda nikuulize na wewe mromansishaji, mvuaji, muingizaji na mkojolea ndani...wakati unayafanya yooote hayo WEWE HUOGOPI HUO UKIMWI?

Mimi naona wote wawili mna upumbavu unaofanana, tofauti yenu ni kwamba mmoja anapata mimba mwingine hapati, lakini kama ni ngono zembe mmeishiriki wote, sasa mbona unamshangaa mwenzako?
 
chanawaleti

chanawaleti

Senior Member
Joined
Jul 4, 2016
Messages
180
Likes
199
Points
60
Age
33
chanawaleti

chanawaleti

Senior Member
Joined Jul 4, 2016
180 199 60
Labda nikuulize na wewe mromansishaji, mvuaji, muingizaji na mkojolea ndani...wakati unayafanya yooote hayo WEWE HUOGOPI HUO UKIMWI?

Mimi naona wote wawili mna upumbavu unaofanana, tofauti yenu ni kwamba mmoja anapata mimba mwingine hapati, lakini kama ni ngono zembe mmeishiriki wote, sasa mbona unamshangaa mwenzako?
fuatilia uzi wangu mm mkuu nimeadhirika tayari
 
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
13,148
Likes
9,871
Points
280
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
13,148 9,871 280
Kumbe mpaka leo hii kunamijitu bado inaamini uwepo wa Ukimwi?
Enyi waafrica hebu amkeni kutoka usingizini mujue Dunia inavyokwenda....
Tofauti ya mijitu na vijitu ni kuwa mijitu bado iko na afya na miili mikubwa wakati vijitu vimeshakongoroka na magonjwa nyemelezi. Akili nzuri ukiwanayo.
 
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
13,148
Likes
9,871
Points
280
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
13,148 9,871 280
fuatilia uzi wangu mm mkuu nimeadhirika tayari
Ni MUATHIRIKA sio MUADHIRIKA. Kuadhirika ni kupata aibu, na kuathirika ni kupatwa na athari.

Labda unifafanulie, umeathirika na nini?
 
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
29,423
Likes
82,524
Points
280
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
29,423 82,524 280
UKIMWI ARV zinatolewa bure
MIMBA chakula cha mtoto, matibabu, nguo havitolewi bure.
 
S

shaurimbaya

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2013
Messages
1,947
Likes
1,669
Points
280
Age
32
S

shaurimbaya

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2013
1,947 1,669 280
kipimo kikubwa cha maturity ya mwanamke ni anaegoma kutoa game bila condom hasa mkiwa hamjuani hali zenu..

wewe mtu humjui na yeye hakujui mmekutana ukubwani bado mnachakachuana kavu kavu na tena unajifanya umeensa shule na madigrii kibao ila kujua risk tu za afya yako huwezi..

mapenz ya kiutu uzima yanaanzia kichwani kwanza lazima utumie akili
 
M

Markomx

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2016
Messages
708
Likes
689
Points
180
M

Markomx

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2016
708 689 180
uamuzi wa kuvaa kondom hua anao mwanaume,ukijifanya umesahau ukazamisha kichwa utaskia vaa bana condom,ukijifanya hujaskia ukaendeleza mtanange atakukumbusha tu USIMWAGIE NDANI,apo unakandamiza speed zote kwa kujimenyea free,wanawake wapo kwenye risk kubwa ya kupata HIV/AIDS mda wowote
 
STUNTER

STUNTER

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2015
Messages
13,037
Likes
14,761
Points
280
STUNTER

STUNTER

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2015
13,037 14,761 280
Tofauti ya mijitu na vijitu ni kuwa mijitu bado iko na afya na miili mikubwa wakati vijitu vimeshakongoroka na magonjwa nyemelezi. Akili nzuri ukiwanayo.
Mwili mkubwa akili ya panzi? Haina faida
 
STUNTER

STUNTER

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2015
Messages
13,037
Likes
14,761
Points
280
STUNTER

STUNTER

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2015
13,037 14,761 280
Mkuu umekuwa mtu wa tatu kusema kuwa hakuna UKIMWI sema ni silaha kama silaha zingine ambayo USA wanatumia kupunguza watu duniani wawe wachache ili iwe rahisi kuleta utawala wa serikali moja dunia nzima!

Kiukweli hata Mimi huwa siamini hicho kitu sema wakati mwingine kutokana na kuzungukwa na wengi wanaoamini hivo inapelekea kuwa ngumu sana kuwaelimisha kuwa hakuna UKIMWI.
Dawa yao ni kuwaacha wafe tu mkuu!! Yanini kutumia energy yako kwa wazembe watakaoishia kukukebehi pasipo kufanya udadisi? Mi tena huwa nafurahi sana mtu anapokufa kwa ukimwi... Hehehe ningependa maafa yawe mengi zaidi ili watie akili
 
MO11

MO11

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2014
Messages
16,338
Likes
20,062
Points
280
MO11

MO11

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2014
16,338 20,062 280
kufa kwa ukimwi ni kufa kishujaa sio kama unakufa kwa sababu ya kimbu tu
 

Forum statistics

Threads 1,235,905
Members 474,863
Posts 29,239,910