torvic
JF-Expert Member
- Mar 9, 2016
- 4,485
- 11,184
ebu nipe elimu mkuu....kwaiyo ukimwi ulipotea au?Kumbe mpaka leo hii kunamijitu bado inaamini uwepo wa Ukimwi?
Enyi waafrica hebu amkeni kutoka usingizini mujue Dunia inavyokwenda....
ebu nipe elimu mkuu....kwaiyo ukimwi ulipotea au?Kumbe mpaka leo hii kunamijitu bado inaamini uwepo wa Ukimwi?
Enyi waafrica hebu amkeni kutoka usingizini mujue Dunia inavyokwenda....
Akili za panzi ndio hizo za kwako, unaruka hata kwenye moto. Shida ya shule kufungwa wakati wa kipupwe wengine tukiwa likizo pia.Mwili mkubwa akili ya panzi? Haina faida
sasa kujisifia vp ninao na sasa nishaambukiza 37 mpaka nifikishe 50bc kisasi changu kitaishaMimi naona ubongo wako umeathirika zaidi ya mwili. Na bado unaweza kuja kujisifia ujinga
Dawa yao ni kuwaacha wafe tu mkuu!! Yanini kutumia energy yako kwa wazembe watakaoishia kukukebehi pasipo kufanya udadisi? Mi tena huwa nafurahi sana mtu anapokufa kwa ukimwi... Hehehe ningependa maafa yawe mengi zaidi ili watie akili
KWHIYO UNAPOENDA KUPIMA UNAAMBIWA UNAO INAMAANA WANADANGANYA? HEBU SHTUKA MTANZANIAMkuu umekuwa mtu wa tatu kusema kuwa hakuna UKIMWI sema ni silaha kama silaha zingine ambayo USA wanatumia kupunguza watu duniani wawe wachache ili iwe rahisi kuleta utawala wa serikali moja dunia nzima!
Kiukweli hata Mimi huwa siamini hicho kitu sema wakati mwingine kutokana na kuzungukwa na wengi wanaoamini hivo inapelekea kuwa ngumu sana kuwaelimisha kuwa hakuna UKIMWI.
Usiniogope, mimi siogopewi na warembo kama nyinyi... Tehe teheNimekuogopa.......
Naona unataka ujipatie umaarufu kupitia mimi... Big upAkili za panzi ndio hizo za kwako, unaruka hata kwenye moto. Shida ya shule kufungwa wakati wa kipupwe wengine tukiwa likizo pia.
Sio kupotea... Yaani ni afadhali ukiogope kivuli kuliko ukimwiebu nipe elimu mkuu....kwaiyo ukimwi ulipotea au?
Whaoo! Who are you rookie? Tangu lini fools wakawa jukwaa?Naona unataka ujipatie umaarufu kupitia mimi... Big up
viwanda vya nini ngono ndiyo mambo yote ww acha watu wa enjoy jukwaa huru hilibaada ya mwezi mtukufu, jf imekuwa kichaka cha mijadala ya ngono!. Enyi watanzania nani aliyewaroga? Ile tanzania ya viwanda itawezekana kwa mawazo na fikira hizi??
Mipasho kama muimba taarabu?? Wanaume mbona hatuko ivo?? Wewe kipo unachokitafuta... Soon utakipataWhaoo! Who are you rookie? Tangu lini fools wakawa jukwaa?
Hahaaahaaaa... LolMimi naona ubongo wako umeathirika zaidi ya mwili. Na bado unaweza kuja kujisifia ujinga
Wana K kubwa no frictionmimi nafika mahali naogopa sana maana nawaonea huruma maana ukitoka na Dem ukiwa rum Hawez kukuambia bebi una kondom? huwa atanyamaza ukianza romance tuu ametulia ukimvua kutulia ukiingiza kutulia kuhamaki mmemaliza anaanza ohh beb umekojolea ndani? naogopa mimba mimi jamani Hawez kukuambia bebi naogopa ngoma mimi yaani wanakimbilia mimba zaidi ya ukimwi ila siku akisikia alietembea nae ni muadhirika huchanganyikiwa sana huwa najiuliza kwa nini hamuogopi ukimwi mnaogopa mimba? na kwa nini hamkumbushii mwanaume kutumia kondom?
Hata ngono ni uzalishaji wa watoto usitegemee viwanda vya kuzalisha machuma na mavitu mengine angalia na hivi viwanda vya kuzalisha binadamu ambavyo ni vya msingi zaidibaada ya mwezi mtukufu, jf imekuwa kichaka cha mijadala ya ngono!. Enyi watanzania nani aliyewaroga? Ile tanzania ya viwanda itawezekana kwa mawazo na fikira hizi??