Kuna sababu kadhaa wa kadha<br />1: Maumbile ya mwanamke na mwanaume ni tofauti.<br />2: Mwanamke akifanya tendo la ndoa na wanaume tofauti tofauti, huchoka, hukongoroka, hupoteza mvuto wake n.k.<br />3: Kwa mwanamke nature yake itafikia kipindi atajifungua mtoto, utata juu ya kiumbe kitakachozaliwa utajitokeza, nani atakuwa baba halali wa mtoto n.k. Najua unaweza sema kuna DNA, ila mwenyewe utakuwa ni shahidi kwamba pamoja na kuwepo kwa DNA ishu ya kugombania watoto kwa wanaume ipo hata mtu akiambiwa si wake sometimes hung'ang'ania kuwa ni wake since alishawahi kujamiiana na mwanamke husika<br />4: Ni zawadi toka kwa Mungu, imekuja si kwa kulazimishwa kuwa lazima mwanaume aoe wake wanne, lakini pia kufanya hivyo kumewekewa masharti na masharti hayo lazima yatimizwe<br />5: Mungu ndie awajuae zaidi viumbe wake, hivyo kusema hivyo hakukosea<br />6: Kufanya maoenzi na wanaume wengi kiafya si nzuri kwa mwanamke kuna athari kubwa sana ya manii kuvunda, kujenga vishimo n.k katika utupu wa mwanamke. Hii ipo scientifically zake<br />7: Idadi ya wanawake kuwa kubwa kuliko wanaume. Ratio is not 1:1<br />8: Kuwasitiri wanawake wajane.<br />n.k<br /><br />Hizo ni baadhi tu ya sababu.
Masha Allaah umejibu kwa hekma sana,