Kwanini wanawake wengine hawatoi miguno ya kufurahia wakati wa tendo?

to yeye

JF-Expert Member
May 30, 2016
4,514
2,000
Sorry,

Utakuta jamaa analalamika, mwanamke mwenyewe sita kwa sita bubu hana miguno.Sa ninachojiuliza, kwani haya mambo inatakiwa mpate raha nyinyi wenyewe? Siye ahaa!

Mbona nyie mnatunyima miguno, utakuta mtu kaganda hapo juu kimya mpaka mwisho anaishia kupizi kama jogoo na kupiga fofofo.Hivi ni nyie tu mliumbiwa kufurahishwa?Mbona miguno ya ladha ya mua mnatoa nini sasa?
 

Executor

JF-Expert Member
Sep 29, 2014
798
1,000
Hhahaha tendo lile ni la wote na kila mtu yaani mwanamke na mwanaume anatakiwa kuparticitate asilimia mia,mwanaume kutoa sauti ni kitu ambacho kinawezekana ila wengi wetu hatuwezi kutoa sauti au miguno yakuonyesha yakua tunapata raha bse wanawake asilimia kubwa hawajui mapenzi kabisa...but all in all sauti au miguno wanaume tunatakiwa kutoa ili mwanamke nae ajue kumbe viuno na mambp mambo yake ni sawia...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom