Valentina R I P Joined Oct 12, 2013 Posts 24,688 Reaction score 28,850 Jul 10, 2014 #21 KikulachoChako said: Mijanamke ndivyo ilivyo....haina akili hata chembe...akili zao zinafanana na za mbuzi....ingawaje mbuzi kawazidi kidogo.. Click to expand... Khaa!!
KikulachoChako said: Mijanamke ndivyo ilivyo....haina akili hata chembe...akili zao zinafanana na za mbuzi....ingawaje mbuzi kawazidi kidogo.. Click to expand... Khaa!!
C Cyan6 JF-Expert Member Joined Aug 8, 2013 Posts 4,531 Reaction score 1,224 Jul 10, 2014 #22 Excel said: Mwanamke kaumbiwa udhaifu. Udhaifu wenyewe ndo huo mkuu! Click to expand... Ila unawasaidia sana, haswa mnapochepuka na kushikwa huwa tunasamehe na kusahau! Ninyi mnaweza hii?
Excel said: Mwanamke kaumbiwa udhaifu. Udhaifu wenyewe ndo huo mkuu! Click to expand... Ila unawasaidia sana, haswa mnapochepuka na kushikwa huwa tunasamehe na kusahau! Ninyi mnaweza hii?
C Cyan6 JF-Expert Member Joined Aug 8, 2013 Posts 4,531 Reaction score 1,224 Jul 10, 2014 #23 Ni nature kusahau, unataka tuweke kumbukumbu za nini? Ili tufe na strokes na magonjwa ya pressure kama ninyi?
Ni nature kusahau, unataka tuweke kumbukumbu za nini? Ili tufe na strokes na magonjwa ya pressure kama ninyi?
excel JF-Expert Member Joined Jul 8, 2011 Posts 22,452 Reaction score 17,927 Jul 11, 2014 #24 Cyan6 said: Ila unawasaidia sana, haswa mnapochepuka na kushikwa huwa tunasamehe na kusahau! Ninyi mnaweza hii? Click to expand... Kwa mwanaume kusamehe? hm! hm! dont dare to get caught, tena akiwa na kauwezo kuzidi mwanamke, ndo itakuwa sababu ya manyanyaso! the case cant be forgotten!
Cyan6 said: Ila unawasaidia sana, haswa mnapochepuka na kushikwa huwa tunasamehe na kusahau! Ninyi mnaweza hii? Click to expand... Kwa mwanaume kusamehe? hm! hm! dont dare to get caught, tena akiwa na kauwezo kuzidi mwanamke, ndo itakuwa sababu ya manyanyaso! the case cant be forgotten!
City hunter j JF-Expert Member Joined Mar 1, 2013 Posts 926 Reaction score 380 Jul 11, 2014 #25 KikulachoChako said: Mijanamke ndivyo ilivyo....haina akili hata chembe...akili zao zinafanana na za mbuzi....ingawaje mbuzi kawazidi kidogo.. Click to expand... Dah ndugu umewakosea sana..tena umemkosea hadi mama yako..
KikulachoChako said: Mijanamke ndivyo ilivyo....haina akili hata chembe...akili zao zinafanana na za mbuzi....ingawaje mbuzi kawazidi kidogo.. Click to expand... Dah ndugu umewakosea sana..tena umemkosea hadi mama yako..