Kwanini wanandoa wengi hawaogi pamoja?

Pdidy

Platinum Member
Joined
Nov 22, 2007
Posts
61,918
Reaction score
38,242
Wanaogopa kuonekana lovbt zao ama??

kabla ya hapo walikuwa wanasuguana hadi migongo wapendwa nakwambia wewe usieolewa kuwa makini

usipokemea haya yanakuja na kwako...leo hii ati baada ya miezi sita mke anaona mgongo wa mumewe anasema

hny mbona mgongo mchafu hivi.......hizi ni roho muwe nazo makini sana ni bora msijaribu kitu mnachojua amuwezi kuendelea nacho

kuna mmoja alidai ati nimeogopa mumewangu akiniona tumbo langu kubwa baada ya kuzaaa shameeee shameeee

Hii ni kwangu nakwambia na aijatokea kwako tu...mama didy nae alitaka leta hii habari...nikakaa kimya nikamwita

nikamwambia unajua hili tumbo liko hivi sababu yangu....hii mistari ni sababu yangu so nipe muda niangalie tunafanyaje kuanzia kesho nakuitaji asbh bafuni akuna wakunisugua na ujinga sitaki

tukatafuta jamaa wakatupa mafuta na limkanda limoja akishauriwa na mazoezi leo hii shwari kabisa
 
Pdidy leo ni nouma, hahahaha
 
Last edited by a moderator:
Ulitaka tufikiri nini kwenye huu uzi wako? Kisha soma kabla hujairuhusu kuja kwetu kwani kiswahili chako si fasaha. Awaogi=hawaogi.
 
Kama kukojoa twakojoa wote kuoga tu tushindwe kha!!!!!!
 
Sidhani kama Pdidy kaandika mwenyewe lazima alikuwa na mpenzi wake karibu kamsaidia kuandika.

We jamaa huwa unaandika kwa pozi utadhani kumsikiliza mtu aliyejing'ata ulimi hivi...
 
Last edited by a moderator:
Kama kukojoa twakojoa wote kuoga tu tushindwe kha!!!!!!

Kwenye kukojoa kila mtu anakuwa busy ila kwenye kuogeshana ni kama kuchunguzana hivi....mana hata mim napomwogesha mtoto ndiyo wakati wa kumchunguza....kama kuna mahala kaumia ama panamuuma...ama ana lolote mwilini....
 
ngoja nioe nitakuja kusema kwanini. kwa sasa wacha nisome tu comment zenu
 
Kwenye kukojoa kila mtu anakuwa busy ila kwenye kuogeshana ni kama kuchunguzana hivi....mana hata mim napomwogesha mtoto ndiyo wakati wa kumchunguza....kama kuna mahala kaumia ama panamuuma...ama ana lolote mwilini....

Mbona mi sioni tatizo kuoga wote tena kuogeshwaa eeee
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…