Salam wanandugu,
Wakati tukiendelea kujitokeza kumpongeza Rais wetu, tucheck na hili.
Kwanini wake wakisafiri kikazi au kimatatizo huwaondoa mahouse girl hasa hasa familia ikiwa mume mke mtoto mdogo na house girl.
Utakuta ni bora aingie gharama kumpeleka house girl na mtoto kwa nduguye wa karibu ili mradi tu mume abaki mwenyewe.
WHY MNAFANYA HIVI?
Wakati tukiendelea kujitokeza kumpongeza Rais wetu, tucheck na hili.
Kwanini wake wakisafiri kikazi au kimatatizo huwaondoa mahouse girl hasa hasa familia ikiwa mume mke mtoto mdogo na house girl.
Utakuta ni bora aingie gharama kumpeleka house girl na mtoto kwa nduguye wa karibu ili mradi tu mume abaki mwenyewe.
WHY MNAFANYA HIVI?