donlucchese
JF-Expert Member
- Mar 23, 2011
- 17,258
- 22,140
.
Nje ya mada mleta mada
Icho kikuu kimentia nyege daaaaahh
Waiter zungusha tena bapa na dompo
Unqchanganya bapa na dompo?Nje ya mada mleta mada
Icho kikuu kimentia nyege daaaaahh
Waiter zungusha tena bapa na dompo
Unajiandaaa kuji express yourself
Unqchanganya bapa na dompo?
Nje ya mada mleta mada
Icho kikuu kimentia nyege daaaaahh
Waiter zungusha tena bapa na dompo
Ah ah ah ah ah ah hapana ila kama nimekiona kikukuu bass nitaona hata na vilivyopo katika kitengeHahahahaha lol! Unataka kukigegeda kikuku Mkuu!?
😡😡😡
Kichwa cha thread kilishavuruga akili yangu[emoji4] [emoji4] [emoji39] [emoji39] . Kumbe unazungumzia chakula!!![emoji57] [emoji57]
Hilo shuka mbona kama la hospital ya amana vile