Kwanini viongozi wa CHADEMA hawajaenda kuona wahanga? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini viongozi wa CHADEMA hawajaenda kuona wahanga?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Smartboy, Feb 20, 2011.

  1. Smartboy

    Smartboy JF-Expert Member

    #1
    Feb 20, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,110
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mimi ni mfuasi wa CDM lakini nimejaribu kufutilia vyombo vya habari sijaona kiongozi wa CDM maeneo ambayo wahanga wa mabomu wamekusanyika iwe hospitalini au viwanjani. Au labda kuna ambaye amewaona?

    Imezoeleka hapa JF watu wanajadili weakness za CCM tu, naomba kwa moyo mkujufu kabisa mtu mwenye sababu atueleza ushabiki ukae kando. Na kama kuna wabunge wa cdm humu watuambie vinginevyo cdm imeonyesha picha mbaya.

    Nawasilisha
     
  2. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #2
    Feb 20, 2011
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,596
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Mkuu,

    Kama mfuasi wa kweli basi ungekuwa na taarifa zaidi ya sisi wengine hata si wafuasi bali wafuatiliaji wa karibu wa wanasiasa wetu.

    Slaa ametoka muda si mrefu Amana Hospital, wakati mabomu yanalipuka wengi wao (pamoja na Slaa) walikuwa Dodoma, walitoa tamko lao hata kabla serikali na JWTZ hawajatoa kauli.

    Baada ya tukio (usiku) kesho yake Slaa na baadhi ya wenzake walikuwa waje Dar kwa ndege kuweza kushiriki kikamilifu na wananchi, walikuja kuchemsha baada ya uwanja wa ndege kufungwa kwa muda, ikawalazimu kuja kwa magari (kumbuka wengine wanalazimika kubaki bungeni maana ndio lilikuwa linaahirishwa).

    Jana Slaa alitakiwa kufika Uwanja wa Uhuru kuwaona wahanga (sijui kama alifika au la), na ilikuwa iwe saa 5 asubuhi, kilichotokea (inadaiwa) ni kuwa wahanga waliondolewa eneo la uwanja huo saa 1 kabla!

    Sasa, wewe kama 'mfuasi' wa kweli habari hizi huna???
     
  3. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #3
    Feb 20, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,831
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Kwa nini Kikwete hajatoa damu salama kusaidia wahanga?

    Mbona James Mbatia, mwenyekiti wa NCCR amechangia ma-blood?

    Inamaana JK siyo mwenkekiti wa Chama?

    siku ingine ukitaka kuweka hoja zingatia mizania? vinginevyo hoja yako itageuka crap.
     
  4. j

    just in time Member

    #4
    Feb 20, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani hao wahanga ni wa maonyesho? kinachitakiwa ni wapewe haki yao inayowiana na madhara yaliyowapata siyo kwenda kuwaonyesha meno.

    Pole inasaidia nini wakati watu wamepoteza ndugu zao?

    Waliokuwa wanawawezesha kuishi hapa duniani, siyo kwenda kuwaonyesha suti za kifisadi hapa.
     
  5. Smartboy

    Smartboy JF-Expert Member

    #5
    Feb 20, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,110
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Huja elewa soma vizuri
     
  6. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #6
    Feb 20, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,831
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    nimeelewa sana.

    unataka viongozi wa chadema waonekane kwenye magazeti na tv.

    hili ni janga, siyo kijiwe cha kujijenga kisiasa
     
  7. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #7
    Feb 20, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 6,463
    Likes Received: 1,150
    Trophy Points: 280
    what is ur point here? hili suala ni janga la kitaifa sio suala la kisiasa tatizo lako/lenu kila kitu mnaweka siasa tu
     
  8. Smartboy

    Smartboy JF-Expert Member

    #8
    Feb 20, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,110
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Huu ndo ushabiki, viongozi wa cdm wanatakiwa kushirikiana na wananchi kwa kila jambo. Ni lazima ktk hili waonyeshe ushirikiano
     
  9. chipanga

    chipanga JF-Expert Member

    #9
    Feb 20, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 660
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 60
    ....utani mwingine haufai!
     
  10. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #10
    Feb 20, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,831
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    kwani hukuona au kusikia kama mbatia alichangia damu kwa wahanga? huo ni utani? we vipi?
     
  11. Smartboy

    Smartboy JF-Expert Member

    #11
    Feb 20, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,110
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Siasa iko wapi hapa ina maana Lipumba,Mtatiro,Mbatia na wapinzani wengine kuonyesha ushikiano ni siasa. Acha ushabiki kwa hapa cdm wamedunda
     
  12. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #12
    Feb 20, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,831
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    hao wote uliowataja hapo ni wanasiasa waliofulia.
     
  13. Smartboy

    Smartboy JF-Expert Member

    #13
    Feb 20, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,110
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ona sasa yaani tuna watu wajabu humu jf yaani viongozi hawajashiriki coz wataoneka kwenye media yaani umetoa vapour
     
  14. P

    Pokola JF-Expert Member

    #14
    Feb 20, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 716
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kwani Chadema hawakuomba kuwa hili janga lijadiliwe kama dharura katika kikao cha bunge juzi? Hoja hiyo yule mama Mfarisayo aliikubali? Au wewe nataka kuona watu katika TV na magazeti ndio kipimo chako cha kuitumikia jamii? Come on, come on!!
     
  15. m

    mpingomkavu Member

    #15
    Feb 20, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acheni ushabiki wa kisiasa cdm waende au wasiende uzembe upo palepale, unaenda kuwapa watu pole wakati unajua wazi uwezekano wa kuzuia hayo maafa ulikuwa ndani ya serikali tawala, sasa unasema pole ukiungana na mafisadi ukijidai eti ni bahati mbaya wakati mwingine unafiki tuuache jamani
     
  16. Smartboy

    Smartboy JF-Expert Member

    #16
    Feb 20, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,110
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Masikini ushabiki unatuponza hivi wanacdm mnafurahishwa ni hili
     
  17. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #17
    Feb 20, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,831
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    kama ndo umeelewa hivyo comments zangu, basi uwezo wako wa kufikiri ni wa kimbayuwayu sana.
     
  18. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #18
    Feb 20, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 6,463
    Likes Received: 1,150
    Trophy Points: 280

    kuna ushabiki gani hapo? we ndio una ushabiki kwani unalichukulia hili suala kisiasa..kwani wote wanaoenda kuangalia wahanga wanawakilisha vyama vyao? labda ungetusaidia sababu ya wahanga kuondolewa eneo walilokuwepo saa limoja kabla ya dr slaa kufika uwanjani
     
  19. Shomoro

    Shomoro Senior Member

    #19
    Feb 20, 2011
    Joined: Aug 22, 2010
    Messages: 111
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ufuasi huo umeanza lini? Rekodi zinaonyesha vinginevyo!
     
  20. Scientist

    Scientist JF-Expert Member

    #20
    Feb 20, 2011
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    We ndio unaleta ushabiki... mbona kuna maelezo mazuri tu aliyotoa maxence post moja huko juu, hutaki kuyakubali... Inaonekana umekuja kuchafua hali ya hewa tu na wala huna nia nzuri na CDM... Kuna mengi wameyafanya tatizo media zenu za CCM zinawaweka CCM na vibaraka wake.... Km wewe unaona kipimo cha kutumiakia/kujalii jamii ni kuonekana kwenye media, duh umeumia mkuu... Km ni hivyo JK ametokea saaana kwenye media akiongea na vilema, watoto, akichimbua nyayo za kale.... (bado anachemsha)
     
Loading...