Kwanini vigezo na masharti havitajwi?

Kwanini vigezo na masharti havitajwi?

Kanali G

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2013
Posts
9,897
Reaction score
14,456
Mara nyingi tumesikia matangazo mbalimbali yakihamasisha jambo fulani, mwisho mwa Tangazo utasikia vigezo na masharti kuzingatiwa. Ni kwa nini hivyo vigezo na masharti visisemwe ili kama mtu utaamua kushiriki na ukishindwa kusiwe na sababu?
 
"Vigezo na masharti" ni janjajanja iliyofichwa utakayokutana nayo baadae baada ya kuwa umeshacommit. Mfano mdogo ni say ticket ya ndege. Wanaweza kukutangazia kwamba bei ni as low as $90. Ukiingia king tu, unakutana na VAT, sijui ma levy gani, aiport tax, IATA tax, na makorokoro kibao. Mwisho wa siku unajikuta umelipa $200. Hivyo ndo vigezo na masharti boss.
 
Mara nyingi tumesikia matangazo mbalimbali yakihamasisha jambo fulani, mwisho mwa Tangazo utasikia vigezo na masharti kuzingatiwa. Ni kwa nini hivyo vigezo na masharti visisemwe ili kama mtu utaamua kushiriki na ukishindwa kusiwe na sababu?

unapoisikiliza vizuri tangazo la bidhaa ndani ya yale maelezo kuna kitu unaambiwa kufanya ukienda kinyume hujafata yale maelekezo it means hujakidhi vigezo,

mf: tangazo moja la mtandao wa simu... tangazo linanadi.... ili uingie kwenye droo lazima ununue kifurushi cha intaneti kuanzia 1000 na kuendelea kwenye menu mpya... vigezo na masharti kuzingatiwa/ Sasa ukijiunga kifurushi chini ya 1000 hujazingatia kigezo, pia ununue kifurushi cha 1000 cha intaneti kwenye menu ya zamani it means hujakidhi vigezo.
 
na matangazo ya Condom pia yana vigezo na masharti
 
Terms and Conditions APPLY

Hii nadhani ni kwa Bongo tu ndio hawatilii mkazo lakini nchi za wenzetu wapo serious kidogo hasa kwenye ishu zinazohusu mteja.
 
ukisisia standard form ciontract ndiyo hizo whether you like or not ukishakubali huduma haijalishi umesoma au umeziona
 
Ukibahatika kupewa karatasi ya mashart menyewe mareeefuuu na tulivyo wavivu kusoma tunaweka saini tu
 
Back
Top Bottom