Kwanini vichaa wengi wanapenda uchafu?

Kwanini vichaa wengi wanapenda uchafu?

Chinga One

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2013
Posts
11,494
Reaction score
12,466
Nimekaa na kutafakari hivi kwa nini mtu akiwa kichaa anakuwa anapenda sana uchafu wa kuokota takataka majalalani au barabarani? je ni nguvu za kirohoso ndio hupelekea jambo hilo au namna gani? kwa nini isingekuwa mtu akiwa kichaa labda anakuwa mtu wa kupenda usafi na au kuwa analima sana etc but always kichaa kinakuwa kwenye negative duties ambazo sio normal kwa binadamu wa kawaida...
 
Back
Top Bottom