Kwanini uzinduzi wa Miradi wakati wa kampeni?

Kwanini uzinduzi wa Miradi wakati wa kampeni?

Wanachofanya ccm ni kampeni pia ila washachelewa sana
 
of course hio si sawa. Lakini sisi tumwangalie MAGUFULI KAMA MAGUFULI. TUSIMASSOCIATE NA WANAFIKI
 
Miradi inazinduliwa wakati huu kwa kuwa sindio imekamilika ,wala haina uhusiano na kampeni,tuache siasa ndugu zangu kwa Kuwa maendeleo hayana uingiliano na siasa
 
Hapa ni zama za uwajibikaji jamani ndio maana tunaona miradi mikubwa ya ujenzi wa barabara,maji,madaraja, na mingine mingi
 
Acha Hekaya za abunuas leo hii utaona watakuwa pamoja ndio utanielewa nina maana gani!!
watakua pamoja wapi? mbona umeandika habari isiyojitosheleza. kwani kuna ubaya gani magufuli kumtembelea Kikwete au kinyume chake?
 
WAPOMA ndugu yangu wataka kulinganisha Ulimwengu wa kwanza (1st world) na sisi... Siasa za ULAYA zimetutangulia...
Sasa sisi huku ilimradi twende, mie binafsi sioni faul game...madamu tunajenga TAIFA !! Nchi lazima lisonge mbele bhana..!!
 
Last edited by a moderator:
watakua pamoja wapi? mbona umeandika habari isiyojitosheleza. kwani kuna ubaya gani magufuli kumtembelea Kikwete au kinyume chake?


Hekaya za abunuas!!
Usisahau kuangalia leo usiku TBCCm utapata jibu!!!!!!
 
Hizi zote hadaa za kisiasa.

Iliuchoke sikiliza Dakika ya 1.10-1.14 ya William Lukuvi akitumia mradi huu kwenye harakati za Uchaguzi pamoja na madhila waliyowafanyia Wakaazi wa Kigamboni toka 2008-2015.

CC Yericko Nyerere



Kweli nimechoka kabisa!!!!
Duh kweli bado tupo mbali sana!!
 
Kusema ukweli sheria ya uchaguzi ya mwaka 2010 inakataza hilo. Kwa ufupi miradi yote iwe ya serikali au wapinzani inapaswa kusimana. hili swala still ni questionable kwa kuwa haiwezekani maendeleo ya wananchi yasimame hadi november. MashIrika mengi yanakataliwa kuzindua miradi kipindi hiKi. Yalishanikuta.
Unasubiri nini kumkata uyo na ser za ulaghai/kijinga?
 
Back
Top Bottom