Kwanini Upinzani unapenda kufikiria vitu Negative?

Kwanini Upinzani unapenda kufikiria vitu Negative?

Kwanza Kabisa nawapa pole Wafiwa, Pamoja na Wamiliki wa CHADEMA. Binafsi nimeona kuna Unafiki kwa baadhi ya Mashabiki wa CHADEMA ambapo wanahamasika sana kushabikia Vifo vya Viongozi hasa wakiwa wameuawa hata kama alikua wa Ngazi za Chini Kabisa Ni vizuri kwa Sababu binadamu hatuna grade (madaraja).

Ila hawa Vijana wanaonekana kupenda kusikia Viongozi wao wameuawa ndipo hujaza thread za Kila aina wao Habari Mbaya ndiyo nzuri kwao na Kuanza kuisingizia Serikali yenye Kazi nyingi kuwa imehusika.

Ushahidi reactions za kifo cha Mbunge Kasuku Samson Bilago Mbunge wa Buyungu ambaye vijana wa CHADEMA wameshamsahau kabla hata ya Kuzikwa.


Ni Wabagauzi tu, huyo Mbunge (RIP) siyo wa kwao kihivyo ndo maana wamempotezea!

Angalia habari za kifo chake kurasa chache tu!
 
Kwanza Kabisa nawapa pole Wafiwa, Pamoja na Wamiliki wa CHADEMA. Binafsi nimeona kuna Unafiki kwa baadhi ya Mashabiki wa CHADEMA ambapo wanahamasika sana kushabikia Vifo vya Viongozi hasa wakiwa wameuawa hata kama alikua wa Ngazi za Chini Kabisa Ni vizuri kwa Sababu binadamu hatuna grade (madaraja).

Ila hawa Vijana wanaonekana kupenda kusikia Viongozi wao wameuawa ndipo hujaza thread za Kila aina wao Habari Mbaya ndiyo nzuri kwao na Kuanza kuisingizia Serikali yenye Kazi nyingi kuwa imehusika.

Ushahidi reactions za kifo cha Mbunge Kasuku Samson Bilago Mbunge wa Buyungu ambaye vijana wa CHADEMA wameshamsahau kabla hata ya Kuzikwa.
SOUND STUPID.SHAME UPON YOUR F%$ckn FACE.
 
ina maana mkuu hadi leo hujui kuwa kwa mujibu wa katiba kazi ya upinzani ni kukosoa serekali??!.....ohhh my God,hawa ndiyo watanzania tulionao!![emoji124][emoji124][emoji124]
 
Wapinzani Wana mapepo ya upinzani.Wapunga Pepo Na watoa mapepo wasaidieni
 
Kwanza Kabisa nawapa pole Wafiwa, Pamoja na Wamiliki wa CHADEMA. Binafsi nimeona kuna Unafiki kwa baadhi ya Mashabiki wa CHADEMA ambapo wanahamasika sana kushabikia Vifo vya Viongozi hasa wakiwa wameuawa hata kama alikua wa Ngazi za Chini Kabisa Ni vizuri kwa Sababu binadamu hatuna grade (madaraja).

Ila hawa Vijana wanaonekana kupenda kusikia Viongozi wao wameuawa ndipo hujaza thread za Kila aina wao Habari Mbaya ndiyo nzuri kwao na Kuanza kuisingizia Serikali yenye Kazi nyingi kuwa imehusika.

Ushahidi reactions za kifo cha Mbunge Kasuku Samson Bilago Mbunge wa Buyungu ambaye vijana wa CHADEMA wameshamsahau kabla hata ya Kuzikwa.
One man's urine is another's perfume.
One man's terrorist is another's freedom fighter.
Mngekuwa na mazuri ya kuyanadi kuhusu yenu msingahangaishwa na "mabaya" ya wenzenu. And that's neither rocket science nor brain surgery
 
Hawanaha hojA most of the times, ni vihoja na born pessimistic peoples
ila usi wahukumu moja kwa moja ni pessimistic kuna mambo lazima wawaze hivyo mkuu ila sio kwa kila jambo kikubwa ni kuwajibu tuu bila kuaanza kuwachambua jinsi walivyoo
 
One man's urine is another's perfume.
One man's terrorist is another's freedom fighter.
Mngekuwa na mazuri ya kuyanadi kuhusu yenu msingahangaishwa na "mabaya" ya wenzenu. And that's neither rocket science nor brain surgery
Ulikuaga Smart sana Chahali sijui kimekukumba nini? I wish you a speedy recovery!
 
Kwanza Kabisa nawapa pole Wafiwa, Pamoja na Wamiliki wa CHADEMA. Binafsi nimeona kuna Unafiki kwa baadhi ya Mashabiki wa CHADEMA ambapo wanahamasika sana kushabikia Vifo vya Viongozi hasa wakiwa wameuawa hata kama alikua wa Ngazi za Chini Kabisa Ni vizuri kwa Sababu binadamu hatuna grade (madaraja).

Ila hawa Vijana wanaonekana kupenda kusikia Viongozi wao wameuawa ndipo hujaza thread za Kila aina wao Habari Mbaya ndiyo nzuri kwao na Kuanza kuisingizia Serikali yenye Kazi nyingi kuwa imehusika.

Ushahidi reactions za kifo cha Mbunge Kasuku Samson Bilago Mbunge wa Buyungu ambaye vijana wa CHADEMA wameshamsahau kabla hata ya Kuzikwa.
Mbona polepole kafurahia kuwa eti jimbo liko wazi hata marehemu hajazikwa
 
Back
Top Bottom