Kwanini upate shida ukiwa china


T

Takule Jr

Member
Joined
May 21, 2013
Messages
9
Likes
0
Points
0
T

Takule Jr

Member
Joined May 21, 2013
9 0 0
Mimi ni Mtanzania ninayeishi China. Mji wa Guangzhou,nimeishi hapa kwa muda wa miaka mitatu(3). Nina uwezo wa kuzungumza Kiswahili,Kiingereza na Kichina. Pia ninafahamu masoko na Viwanda yenye bidhaa zinazouzwa Tanzania. Ninapokea order mbalimbali kutoka Tanzania kama:
1. Mobile Accessories
2. Stationary Equipments
3. Business Card and T.shirt Printing
4. Fashionable Clothing
5. Classic Men and Women Watches
6. Quality Mobile Phones such as;
-Samsung
-Htc
-iPhone
-Blackberry
-Nokia
-Sony
And all kind of Electronic Products,pia ninatoa huduma ya kutafsiri Lugha ya Kichina na Kutoa barua za mwaliko kwa wale wanaotaka kuja China.

Mobile No: +8613143366650
Email: charlzmallya@gmail.com
Add: Guangzhou, China​
​
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,849
Likes
29
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,849 29 145
Mchaga mpaka huko???

lazima mtu apigwe teh teh teh
 
CYBERTEQ

CYBERTEQ

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2012
Messages
7,415
Likes
264
Points
0
CYBERTEQ

CYBERTEQ

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2012
7,415 264 0
Mimi ni Mtanzania ninayeishi China. Mji wa Guangzhou,nimeishi hapa kwa muda wa miaka mitatu(3). Nina uwezo wa kuzungumza Kiswahili,Kiingereza na Kichina. Pia ninafahamu masoko na Viwanda yenye bidhaa zinazouzwa Tanzania. Ninapokea order mbalimbali kutoka Tanzania kama:
1. Mobile Accessories
2. Stationary Equipments
3. Business Card and T.shirt Printing
4. Fashionable Clothing
5. Classic Men and Women Watches
6. Quality Mobile Phones such as;
-Samsung
-Htc
-iPhone
-Blackberry
-Nokia
-Sony
And all kind of Electronic Products,pia ninatoa huduma ya kutafsiri Lugha ya Kichina na Kutoa barua za mwaliko kwa wale wanaotaka kuja China.

Mobile No: +8613143366650
Email: charlzmallya@gmail.com
Add: Guangzhou, China​
​
Kuna email nilikutumia karibu mwezi mzima uliopita naona haujanichekia vitu vyenyewe mkuu! funguka tupige kazi!
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
107,489
Likes
132,277
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
107,489 132,277 280
Nakujaga China mwezi uliopita pia Nilikuwa huko Takupigia nimeziona contact zako
 
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2009
Messages
8,958
Likes
2,547
Points
280
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2009
8,958 2,547 280
Mimi ni Mtanzania ninayeishi China. Mji wa Guangzhou,nimeishi hapa kwa muda wa miaka mitatu(3). Nina uwezo wa kuzungumza Kiswahili,Kiingereza na Kichina. Pia ninafahamu masoko na Viwanda yenye bidhaa zinazouzwa Tanzania. Ninapokea order mbalimbali kutoka Tanzania kama:
1. Mobile Accessories
2. Stationary Equipments
3. Business Card and T.shirt Printing
4. Fashionable Clothing
5. Classic Men and Women Watches
6. Quality Mobile Phones such as;
-Samsung
-Htc
-iPhone
-Blackberry
-Nokia
-Sony
And all kind of Electronic Products,pia ninatoa huduma ya kutafsiri Lugha ya Kichina na Kutoa barua za mwaliko kwa wale wanaotaka kuja China.

Mobile No: +8613143366650
Email: charlzmallya@gmail.com
Add: Guangzhou, China​
​
We ni mdogo wake P.Mallya wa Mwz?
 

Forum statistics

Threads 1,273,856
Members 490,528
Posts 30,493,607