stabilityman JF-Expert Member Joined Jul 9, 2024 Posts 838 Reaction score 1,781 Jul 9, 2025 #1 habari naitwa Eng James niambie kwanini unaogopa kujenga ghorofa?
Fund man JF-Expert Member Joined Feb 24, 2021 Posts 4,218 Reaction score 5,708 Jul 9, 2025 #2 Mchawi ni pesa🤣🤣🤣🤣💺
kingkimwe JF-Expert Member Joined Feb 12, 2015 Posts 1,969 Reaction score 2,639 Jul 9, 2025 #3 Marine board mirunda mbao zinabakia bila kazi tena ni hasara sanaa
Mwifwa JF-Expert Member Joined Apr 3, 2017 Posts 48,765 Reaction score 126,687 Jul 9, 2025 #4 kingkimwe said: Marine board mirunda mbao zinabakia bila kazi tena ni hasara sanaa Click to expand... Ziuze kwa nusu bei, hapo hautakuwa na hasara sababu nusu nyingine itahesabika umetumia mwenyewe
kingkimwe said: Marine board mirunda mbao zinabakia bila kazi tena ni hasara sanaa Click to expand... Ziuze kwa nusu bei, hapo hautakuwa na hasara sababu nusu nyingine itahesabika umetumia mwenyewe
Vinicious JF-Expert Member Joined Nov 16, 2021 Posts 306 Reaction score 480 Jul 9, 2025 #5 Ngoja league zirudi mkuu,nikimpiga kanjibhai parefu nakupa tenda ya kunitengenezea kama la yule Jamaa wa kuitwa Mwijukaa
Ngoja league zirudi mkuu,nikimpiga kanjibhai parefu nakupa tenda ya kunitengenezea kama la yule Jamaa wa kuitwa Mwijukaa
Kicheche mkali JF-Expert Member Joined Nov 3, 2021 Posts 290 Reaction score 265 Jul 11, 2025 #6 stabilityman said: habari naitwa Eng James niambie kwanini unaogopa kujenga ghorofa? Click to expand... Siku hizi mafundi kujiita ma-engenear ni ndio fashion
stabilityman said: habari naitwa Eng James niambie kwanini unaogopa kujenga ghorofa? Click to expand... Siku hizi mafundi kujiita ma-engenear ni ndio fashion
Lamomy JF-Expert Member Joined Sep 4, 2023 Posts 41,515 Reaction score 100,034 Jul 11, 2025 #7 Ghorofa linakera kwenye usafi, unawaza siku ukiwa mzee itakuwaje?
Muimba SINGELI JF-Expert Member Joined Dec 25, 2024 Posts 4,211 Reaction score 10,864 Jul 11, 2025 #8 Nani kakwambia kwamba ninaogopa kujenga ghorofa?