Kwanini tupangiane?


habari ya hapa

habari ya hapa

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
12,296
Likes
7,477
Points
280
Age
31
habari ya hapa

habari ya hapa

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
12,296 7,477 280
Heshima kwenu mabibi na mabwana

Nimezaliwa nimekuta wanasema mapenzi ni uchafu, sawa

wengine wanadai mapenzi ni uchizi, sawa

wanaenda mbali zaidi kudai mapenzi ni upofu nk

Misemo yte hii imesimama na haina shaka kwani INA ukweli mwingi ndani mwake,


Swali:
Km kweli twapendana, kwann twapangiana sehemu za kushikana na kuchezeana tukiwa kitandani? Wengine hata mpo pahala tu mmekaa mwapiga story za hapa na pale ukijaribu kumgusa anakwambia hebu tulizana bwana mbona hivyoo? Sijisikii vizur na sababu zingine nyingi zinazofanana na hizo

Ninyi watu tatizo linatoka wapi? Si mifupa ktk mifupa yangu na nyama katika nyama zangu, Kwanni tupangiane?

Kushikwa chuchu hutaki,
Kupapaswa hutaki
Kubadilishana mate hutaki
Kushikwa mashine hutaki
Kutaniwa na kukimbizana kidogo hutaki
Kaaa mkao huu, hutaki
Kigoli kimoja tu viwili, hutaki

Kwann upo kwangu na masharti kibao? Umetumwa?

Wapenzi wa aina hii mwakera kuliko hata mafuriko ya darisalama. Badilikeni
 
Nokia83

Nokia83

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2014
Messages
22,395
Likes
34,367
Points
280
Nokia83

Nokia83

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2014
22,395 34,367 280
Mvua inanyesha sana jamani
 
H

haszu

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2017
Messages
372
Likes
507
Points
180
H

haszu

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2017
372 507 180
Upimwe mkojo kwa uchochezi wa kijinsia
 
Jephta2003

Jephta2003

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2008
Messages
4,170
Likes
2,480
Points
280
Jephta2003

Jephta2003

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2008
4,170 2,480 280
Heshima kwenu mabibi na mabwana

Nimezaliwa nimekuta wanasema mapenzi ni uchafu, sawa

wengine wanadai mapenzi ni uchizi, sawa

wanaenda mbali zaidi kudai mapenzi ni upofu nk

Misemo yte hii imesimama na haina shaka kwani INA ukweli mwingi ndani mwake,


Swali:
Km kweli twapendana, kwann twapangiana sehemu za kushikana na kuchezeana tukiwa kitandani? Wengine hata mpo pahala tu mmekaa mwapiga story za hapa na pale ukijaribu kumgusa anakwambia hebu tulizana bwana mbona hivyoo? Sijisikii vizur na sababu zingine nyingi zinazofanana na hizo

Ninyi watu tatizo linatoka wapi? Si mifupa ktk mifupa yangu na nyama katika nyama zangu, Kwanni tupangiane?

Kushikwa chuchu hutaki,
Kupapaswa hutaki
Kubadilishana mate hutaki
Kushikwa mashine hutaki
Kutaniwa na kukimbizana kidogo hutaki
Kaaa mkao huu, hutaki
Kigoli kimoja tu viwili, hutaki

Kwann upo kwangu na masharti kibao? Umetumwa?

Wapenzi wa aina hii mwakera kuliko hata mafuriko ya darisalama. Badilikeni
Kumtimua je napo unasubili nini?,au napo hataki?
 
Lenyox

Lenyox

Senior Member
Joined
Dec 7, 2011
Messages
165
Likes
330
Points
80
Lenyox

Lenyox

Senior Member
Joined Dec 7, 2011
165 330 80
Hayo yote yanategemea ufund wako, asa kama washka chuchu kama wakamua ng'ombe atataka nan? Mate yawezekana mdomo wako wanuka kakosa ujasir wa kukwambia, mamikono unakuta machafu unataka kuingza bakteria kwenye mashne ya nan ndio mana anakataa. Hayo mashart yanatokea kulngana nawewe ulivyo jichunguze kwanza kabla ya kumsema mwenz wako.
 
sergio 5

sergio 5

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2017
Messages
8,786
Likes
9,211
Points
280
sergio 5

sergio 5

JF-Expert Member
Joined May 22, 2017
8,786 9,211 280
Ushamba ni mzigo
 
Eli79

Eli79

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2013
Messages
21,215
Likes
15,066
Points
280
Eli79

Eli79

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2013
21,215 15,066 280
habari ya hapa, nakuelewa sana. Kipindi hiki cha mvua lazima ukatae kupangiwa
 
Super Handsome

Super Handsome

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2013
Messages
3,460
Likes
4,007
Points
280
Super Handsome

Super Handsome

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2013
3,460 4,007 280
Kuna jamaa mmoja alikua anajifanya bingwa wa madem ofisini..kuna siku kalibeba kurumbembe la ofisini kumbe hafanyi kitu mpaka atiwe dole..ndio wewe? si hutaki akupangie pakushikaa? bado zamu yko
 
habari ya hapa

habari ya hapa

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
12,296
Likes
7,477
Points
280
Age
31
habari ya hapa

habari ya hapa

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
12,296 7,477 280
habari ya hapa, nakuelewa sana. Kipindi hiki cha mvua lazima ukatae kupangiwa
Hahahaha mkuu Eli79 heshima kwako,

sio haki kupangiana bwana wakati tushakuwa mwili mmoja
 
habari ya hapa

habari ya hapa

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
12,296
Likes
7,477
Points
280
Age
31
habari ya hapa

habari ya hapa

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
12,296 7,477 280
Kuna jamaa mmoja alikua anajifanya bingwa wa madem ofisini..kuna siku kalibeba kurumbembe la ofisini kumbe hafanyi kitu mpaka atiwe dole..ndio wewe? si hutaki akupangie pakushikaa? bado zamu yko
Aiseee mkuu ulijuaje yote hayo
 
natural girla

natural girla

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2017
Messages
202
Likes
238
Points
60
natural girla

natural girla

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2017
202 238 60
Heshima kwenu mabibi na mabwana

Nimezaliwa nimekuta wanasema mapenzi ni uchafu, sawa

wengine wanadai mapenzi ni uchizi, sawa

wanaenda mbali zaidi kudai mapenzi ni upofu nk

Misemo yte hii imesimama na haina shaka kwani INA ukweli mwingi ndani mwake,


Swali:
Km kweli twapendana, kwann twapangiana sehemu za kushikana na kuchezeana tukiwa kitandani? Wengine hata mpo pahala tu mmekaa mwapiga story za hapa na pale ukijaribu kumgusa anakwambia hebu tulizana bwana mbona hivyoo? Sijisikii vizur na sababu zingine nyingi zinazofanana na hizo

Ninyi watu tatizo linatoka wapi? Si mifupa ktk mifupa yangu na nyama katika nyama zangu, Kwanni tupangiane?

Kushikwa chuchu hutaki,
Kupapaswa hutaki
Kubadilishana mate hutaki
Kushikwa mashine hutaki
Kutaniwa na kukimbizana kidogo hutaki
Kaaa mkao huu, hutaki
Kigoli kimoja tu viwili, hutaki

Kwann upo kwangu na masharti kibao? Umetumwa?

Wapenzi wa aina hii mwakera kuliko hata mafuriko ya darisalama. Badilikeni
Kabla ya yote una mwanamke anae kufanyia hivyo???
 

Forum statistics

Threads 1,237,339
Members 475,533
Posts 29,285,219