Kwanini Tundu Lissu hafai kuwa Mwenyekiti wa TLS? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini Tundu Lissu hafai kuwa Mwenyekiti wa TLS?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Dr.Godbless, Feb 17, 2017.

  1. Dr.Godbless

    Dr.Godbless JF-Expert Member

    #1
    Feb 17, 2017
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 770
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 80
    Habari wadau,

    Kwa takribani wiki sasa kumekuwa na mjadala mkali juu ya Mgombea wa Uenyekiti wa TLS Mhe. /Mwanaharakati /Wakili Mahiri Tundu Antipas Lissu.

    Nimaamini Kamati ya Uchaguzi ya TLS, kwa kuwa inaundwa na mawakili wote, Na katiba yao wanaifahamu kwa undani zaidi wamezingatia vigezo vyote vya kisiasa, kisheria na kimaadili kupitisha jina la Tundu Lissu, Na kwamba Lissu anakidhi sifa na Vigezo vya kuwa Mwenyekiti wao, wao Mawakili.

    Hivyo basi ni jukumu Lao wenye chama kuamua matakwa yao bila ushawishi wa taasisi yeyote ya Nje.

    Mjadala ulioanzishwa juu ya kumkataa Lissu umejengwa katika dhana ya Hofu, Uchama na Ukandamizaji wa taasisi zenye weledi katika kuhakikisha sheria za Nchi zinalindwa.

    Hoja ya Mwakyembe kwamba Wajumbe wawe makini na kumchagua Lissu, Na kwamba anaweza kuifuta taasisi, sio tu ni kinyume cha sheria bali ni maelekezo mahsusi kwa Wagombea tofauti na Lissu, kwamba Serikali inawapigia kampeni Wagombea wengine kwa kigezo cha kukifuta chama.

    Kwa kifupi Lissu anafaa, Na mawakili wanaoona nyakati, Na matakwa ya Nchi kwa sasa wanajua nini cha kufanya. Niwatakie Uchaguzi mwema. It's time to draw a bold line.

    To go for Mwakyembe au To go for National Interest.
     
  2. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #2
    Feb 17, 2017
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 8,973
    Likes Received: 2,148
    Trophy Points: 280
    Wanasheria wa Tanzania wamelala mno .......... sasa ni wakati muafaka kupata Kiongozi atayewaamsha!! Wakipoteza hii nafasi basi itachukua muda mrefu sana kurudisha heshima yao!!

    Wanasheria gani hao wanapelekeshwa kama Walimu ....................!!
     
  3. K

    Kihava JF-Expert Member

    #3
    Feb 17, 2017
    Joined: May 23, 2016
    Messages: 1,136
    Likes Received: 858
    Trophy Points: 280
    Nitawadharau na kuwashangaa hao mawakili/wanasheria ambao siku zote wanaitwa wasomi kama hawatamchagua msomi Tundu Lissu halafu eti wafuate ushauri wa 'mwakiembe', sijui 'mwakipapai"!
     
  4. kmbwembwe

    kmbwembwe JF-Expert Member

    #4
    Feb 17, 2017
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 6,352
    Likes Received: 1,293
    Trophy Points: 280
    hafai huyo big mouth ndio mwanzo wa tls kufutwa mkimchagua. atageuza tls chama kwenye ukawa. simnaona ukawa sasa ni chadema peke yake?
     
  5. georgemwaipungu

    georgemwaipungu JF-Expert Member

    #5
    Feb 17, 2017
    Joined: Jul 7, 2015
    Messages: 2,742
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Shida ni weledi wa Lisu unawatia kiwewe ila ni zamu ya Lisu.
    Maaana kwenye katiba watuburuza mpaka wanaona aibu kuileta ili tuipigie kula maana wanajua tutaikataa
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Feb 17, 2017
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,461
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    Lissu ni mweledi sana ....
     
  7. Dr.Godbless

    Dr.Godbless JF-Expert Member

    #7
    Feb 17, 2017
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 770
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 80
    Kwa hiyo Waliompitisha Walikosea?? Kwamba Mwakyembe na wewe mko sahihi kabisa.?If that's the case nahisi Mawakili wataoneka wamekosea kwa matakwa yako na Gov, ila wenye chama wanatafuta mtu sahihi katika nyakati sahihi. Mawakili watanyakua fursa ambayo ni kumpata Lissu
     
  8. Dr.Godbless

    Dr.Godbless JF-Expert Member

    #8
    Feb 17, 2017
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 770
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 80
    Lissu ni fursa. Mawakili wasipoitumia sasa ni juu yao.
     
  9. E

    Euphransia JF-Expert Member

    #9
    Feb 17, 2017
    Joined: Jan 26, 2017
    Messages: 944
    Likes Received: 765
    Trophy Points: 180
    Dr. Acha roho mbaya acha wenye. Taaluma yao wachague umelipwa kiasi gani kumchafua Lissu?
     
  10. M

    Msengapavi JF-Expert Member

    #10
    Feb 17, 2017
    Joined: Oct 23, 2008
    Messages: 3,890
    Likes Received: 1,805
    Trophy Points: 280
    Hao TLS hawana katiba na miongozo ya kufuata? Ukawa na Chadema vimeingiaje kwenye mada hii?

    Comments ndiyo mara nyingine zinatufanya wengine tuamini kuwa 1/4 vichaa, labda sababu ya mihadarati!
     
  11. S

    Say no to actors JF-Expert Member

    #11
    Feb 17, 2017
    Joined: Aug 9, 2016
    Messages: 623
    Likes Received: 570
    Trophy Points: 180
    LISSU LISSU LISSU LISSU LISSU LISSU LISSU
     
  12. S

    Say no to actors JF-Expert Member

    #12
    Feb 17, 2017
    Joined: Aug 9, 2016
    Messages: 623
    Likes Received: 570
    Trophy Points: 180
    Amechafuliwaje? Au hujui kusoma watu wa Lumumba mnahaha!
     
  13. HUGO CHAVES

    HUGO CHAVES JF-Expert Member

    #13
    Feb 17, 2017
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 1,810
    Likes Received: 212
    Trophy Points: 160
    personally sioni shida mh lissu kuwa rais wa TLS as long as anapambania Tanzania yetu,na vinginevyo ushindi kwake sitashangaa kamwe.
     
  14. mangikule

    mangikule JF-Expert Member

    #14
    Feb 17, 2017
    Joined: Jun 11, 2012
    Messages: 2,853
    Likes Received: 848
    Trophy Points: 280
    Mkaifute kwanza hiyo TISS iliyogeuka kwa maslahi ya chama dola bulshit
     
  15. Tukundane

    Tukundane JF-Expert Member

    #15
    Feb 17, 2017
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 7,637
    Likes Received: 1,941
    Trophy Points: 280
    Tundu lissu anafaa pia kuwa rais wa nchi ya Tanzania.
     
  16. Isanga family

    Isanga family JF-Expert Member

    #16
    Feb 17, 2017
    Joined: Feb 25, 2015
    Messages: 4,196
    Likes Received: 2,992
    Trophy Points: 280
    Lissu ana uwezo mkubwa sana kuliko hata wewe mleta nyuzi hii unawezaje kumkosoa mtu aliekuzidi wa kufikiri na kute na kutetea jambo nimepima uwezo wako kwa hoja yako dhaifu isiyo na mashiko...
     
  17. Mndali ndanyelakakomu

    Mndali ndanyelakakomu JF-Expert Member

    #17
    Feb 17, 2017
    Joined: Dec 14, 2016
    Messages: 6,975
    Likes Received: 15,723
    Trophy Points: 280
    Ujue wengi hatujui kuwa tunapiga kampeni ila tunajua tunachambua hoja
     
  18. c

    chige JF-Expert Member

    #18
    Feb 17, 2017
    Joined: Jul 11, 2016
    Messages: 5,075
    Likes Received: 8,075
    Trophy Points: 280
    Dr.Godbless,

    Mmoja wa viongozi ambao hutakiwi kumtilia maanani ni Mwakyembe! Back then nilidhani Mwakyembe ni very smart kumbe hamna kitu!!!

    Jana ndo kaleta za karne!! Wakati akihojiwa na EATV akadai alitaka kumkamata Agnes Masogange lakini akahamishwa wizara!!

    Mwakyembe anadhani watu tumesahau kwamba Agnes Masogange alirudi Tanzania from South Africa mwaka 2013 wakati Mwakyembe alibadilishwa wizara mwaka 2015... yaani miaka 2 baadae!!! Lakini bado anataka kuaminisha watu kwamba alikuwa na nia ya kumkamata Masogange lakini alishindwa baada ya kuhamishiwa wizara nyingine!!!

    Kati kati ya hicho kiroja akachomekea kingine kwamba mpambanaji wake dhidi ya dawa za kulevya amefungwa kiujanja ujanja ili kumnyamazisha!! Lakini wala hajasema ikiwa alitumia ushawishi wake na uwezo wake kuajiri wakili na kumkatia rufaa! Na wala hajasema amefanya nini kumnusuru huyo mpambanaji baada ya kuwa waziri wa sheria kwa takribani miezi 15 hivi sasa!! Na wala hajasema ikiwa alifikisha hiyo concern yake kwa rais wa sasa ambae tunaambiwa ni mtetezi wa wanyonge!!!

    Kwahiyo, kama vipi wala huna haja ya kumtilia maanani!!!
     
  19. Lancanshire

    Lancanshire JF-Expert Member

    #19
    Feb 17, 2017
    Joined: Sep 20, 2014
    Messages: 13,453
    Likes Received: 7,285
    Trophy Points: 280
    Mkuu kwa sasa tumeamka na tumesema basi. lissu anatosha for TLS President tumepanga kumpitisha kura zote za Ndio ili tuone CCM wakikifuta chama hiki halafu tukutane mahakamani. Hatuwezi kupelekeshwa kama watoto wadogo sisi
     
  20. Ngushi

    Ngushi JF-Expert Member

    #20
    Feb 17, 2017
    Joined: Jul 8, 2016
    Messages: 5,160
    Likes Received: 8,721
    Trophy Points: 280
    Hebu soma maelezo yake ya ndani halafu rudi urekebishe comment yako
     
Loading...