Kwanini redio Ebony Fm ya Iringa inaomboleza wiki sasa, kulikoni?

daizouh

Senior Member
Mar 13, 2020
107
225
Kwanini redio Ebony FM inayosikika Iringa, Dar , Njombe, Mbeya imekuwa ikipiga nyimbo za maombolezoo tangu mwezi uliopitaa mpaka mwezi huu bado tu wanaomboleza, hakuna kipindi chochote tofauti na nyimbo za dini na misiba
 

Renegade

JF-Expert Member
Mar 18, 2009
6,174
2,000
Kwanini redio ebony FM inayosikika Iringa, Dar , njombe, mbeya imekuwa ikipiga nyimbo za maombolezoo tangu mwezi uliopitaa mpaka mwezihuu badotuu wanaomboleza , hakunakipindi chochotee tofauti nanyimbo za dini na misiba
Mzee Mfugale.
 

Bobby

JF-Expert Member
Jan 10, 2008
2,095
2,000
Kwanini redio ebony FM inayosikika Iringa, Dar , njombe, mbeya imekuwa ikipiga nyimbo za maombolezoo tangu mwezi uliopitaa mpaka mwezihuu badotuu wanaomboleza , hakunakipindi chochotee tofauti nanyimbo za dini na misiba

Mkuu huna taarifa za kifo cha Mzee Mfugale na hufahamu uhusiano uliopo kati ya hiyo radio na huyo mzee aliyefariki?
 

daizouh

Senior Member
Mar 13, 2020
107
225
Mkuu huna taarifa za kifo cha Mzee Mfugale na hufahamu uhusiano uliopo kati ya hiyo radio na huyo mzee aliyefariki?
Mfugale yupii yule manager wa tanroad wa zamani? Yulee alikuwa ni engineer aishie DSM , radio ebony ni tasnia ya habar ipoo Iringa uhusiano unakujajee
 

brazaj

JF-Expert Member
Jul 26, 2016
13,788
2,000
Ukimzingua MBOWE inakula kwako

Kuna misiba mfululizo pia mkuu:

IMG_20210805_083950_902.jpg
 

cabo

JF-Expert Member
Jun 15, 2016
3,436
2,000
Kwanini redio Ebony FM inayosikika Iringa, Dar , Njombe, Mbeya imekuwa ikipiga nyimbo za maombolezoo tangu mwezi uliopitaa mpaka mwezi huu bado tu wanaomboleza, hakuna kipindi chochote tofauti na nyimbo za dini na misiba
Nipe frequency zake nikasikilize niko dar es salaam nishuhudie izi habari za kuambiwa ambiwa sitaki
 

Mkereketwa_Huyu

JF-Expert Member
Feb 19, 2011
7,973
2,000
Kwanini redio Ebony FM inayosikika Iringa, Dar , Njombe, Mbeya imekuwa ikipiga nyimbo za maombolezoo tangu mwezi uliopitaa mpaka mwezi huu bado tu wanaomboleza, hakuna kipindi chochote tofauti na nyimbo za dini na misiba
Sasa unataka wafanye nini, mbwa wote wamekwisha mitaani Iringa, wamebaki nguruwe na kuku tu kitu ambacho Wahehe hawapendi.
 

ngongoti2000

JF-Expert Member
Nov 20, 2017
1,993
2,000
Mzee Mfugale mmiliki wa Peacock Hotel Dar es Salaam aliyefariki hivi karibuni ni baba mzazi wa mmiliki wa hiyo radio. Infact zipo taarifa za chinichini kwamba huenda hata radio yy ndiyo alikuwa mmiliki halisi huyo mtoto ni shadow tu. So hiyo radio wako na msiba mzito. Hope umenielewa sawia hapo mkuu.
Lakini msiba si umeshaisha? au nido alikuwa programs manager?
 

kitonger

JF-Expert Member
Jan 31, 2020
674
1,000
Kwanini redio Ebony FM inayosikika Iringa, Dar , Njombe, Mbeya imekuwa ikipiga nyimbo za maombolezoo tangu mwezi uliopitaa mpaka mwezi huu bado tu wanaomboleza, hakuna kipindi chochote tofauti na nyimbo za dini na misiba
Mhhh Nilivyoona Neno "EBONY" Tu Nikajua Kuna Mambo mujarrab..
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom