Kwanini Rais mstaafu Mwinyi, alitengua ile kauli yake

darcity

JF-Expert Member
Jul 20, 2009
5,369
2,000
Itakuwa alikereka vya kutosha kiasi akaamua kutoa kauli kali.

Chonde chonde wahusika waende kumuomba atengue kauli ile ama sivyo itaendelea kuiandama timu ya taifa.
 

Mwifwa

JF-Expert Member
Apr 3, 2017
36,213
2,000
Bora asiitengue kabisa, maana siasa zinanyemelea kila sehemu
 

kukudume2013

JF-Expert Member
Jan 8, 2013
1,482
1,500
wakamuombe radhi mapema atengue kauli yake kabla hajatangulia mbele ya haki .tutakuwa katka majanga
 

issenye

JF-Expert Member
Feb 2, 2011
3,099
2,000
Habari wana JF
Hivi naomba kuuliza ile kauli ya Mh.Rais Ally Hassani Mwinyi Ilitenguli au bado?
Nakumbuka aliposema "Tstarz ni Kichwa cha Mwendawazimu"
Tukubali tu kuwa mpira umetushinda watanzania. Ni vyema tukajipanga kwenye michezo mingine kama Kenya walivyofanya kwenye riadha
 

God'sBeliever

JF-Expert Member
Sep 1, 2015
5,821
2,000
Soka la bongo limekosa mtu mzuri wa kuliongoza, morali nzur ikiwepo tutasonga mbele.

Hakuna mtu aliejitoa kuwapa moral soka kitaifa wengi ni kupokea pesa tuu na kusepa.
Naamin watanzania wanapenda mpira ila malengo haman yan tupu tupo. Siku tukiamua kuihamasisha timu yetu ya taifa kama tulivyo shap kwnye udaku nakwambia tutafika.

Wenzetu zambia walijipanga, wakazma uwanjan Afcon wakaichukua tena kwa kuichapa tembo ivory cost.

Tuachen vikali vya kiboa. Pia siko mpira tuu bali mechezo yote na imani tutafika tukijitoa.
-Uzalendo unahitajika, watu wapo tuu hawapend taifa lao
 

Simple F

JF-Expert Member
Nov 17, 2016
1,157
2,000
Kwelii hapa waziri wa michezo, rais wa BMT na rais wa tff waende wakaombe radhi mzee atengue kauli yake la sivyo tutabaki na majuto tuu
 

JFK wabongo

JF-Expert Member
Aug 11, 2015
3,890
2,000
Inabidi iandaliwe mechi na timu kibonde ambayo stars lazima ishinde. Halafu mzee ndo awe mgeni rasmi. Kisha hapo wampe nafsi ya KUTENGUA kauli yake.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom