Kwanini ninapoanza kusali tu, mwayo (Yawn) unanijia?

Kwanini ninapoanza kusali tu, mwayo (Yawn) unanijia?

Uregevu huo, kuna wale wenzangu namimi tunakuwa active sana kwenye mambo mengi ila mda wa kusali chali unasinzia.
 
kemea hali kama hiyo inawatokea wengi sana, sema wasemi tu


Uwapo kwenye Maombi zingatia unachokiomba.
Kemea!!! Hii ktu usijaribu mkuu unatengeneza vibration ya vita pasipo wewe kujua namna gan ya kujitegua , angalia wengi wenye wanafanya maombi ya kukemea, angalia tu ata maisha yao kiujulma.
 
isharabosika...mutttaaaamuraa..waropasambosa kemendiii....
 
Habarini Wadau?

Hii imekuwa inanitokea mara zote ninapoanza kusali iwe asubuhi ninapoamka au hata usiku kabla ya kulala. Ninapoanza tu ibada, mwayo huo.

Kuna mdau inamtokea pia hii hali!? Nini inaweza kuwa sababu?
Hiyo ni ishara ya kuwa mapepo yanakumiliki... Maana unapoingia kuomba unayaunguza na Moto wa Yesu... Dawa yake usiache... Yaani pale unapojisikia hivyo kaza buti... Ukiweza funga hata Siku Tatu ukiomba yatakuachia vinginevyo nenda kwa mchungaji akuombee
 
Habarini Wadau?

Hii imekuwa inanitokea mara zote ninapoanza kusali iwe asubuhi ninapoamka au hata usiku kabla ya kulala. Ninapoanza tu ibada, mwayo huo.

Kuna mdau inamtokea pia hii hali!? Nini inaweza kuwa sababu?
Nitaandika kwa ufupi. Sababu za kisayansi za kupiga miyao (yawning) zipo na ni mechanism ya mwili/ubongo kurefresh kupata oxygen zaidi na kuondoa uchovu/boredom.

Lakini sio mara zote mwayo hutokea kwasababu hizo. Mtu akiwa bored na jambo hupiga mwayo pia hata kama ishu ya oxygen haihusiki. Hutokea pia kwenye exorcism au kuwinga mapepo watu huweza kupiga mwayo kwa namna ya kushangaza. Nimeona mahali mtu flani alipiga mwayo alipokuwa anaombewa kila saa mwayo hadi watu wakastaajabu. Pia kuna ndugu mmoja kila tunapokuwa tunasali jioni yeye hi haaaa, haaaaaa, hoooooo! Ila tulijua shida yake.

Bila shaka wewe ni mtu uliyeanza kusali seriously siku za karibuni na si ajabu kuna roho ndani yako hazipendi hali ya kusali na hu-react kwa njia ya mwayo.

Unachotakiwa kufanya ni kuongeza kusali, tena fanya sala zile zilizo kali za kukemea pepo na kupigana vita ya kiroho, hao jamaa watatoka na utaona kusali kwako kunakuwa kwepesi na kwenye kuleta hamasa.
kwakweli hata mimi sana tu. Anoited room waishawahi kuongelea hili wakasema i shetani anakupa miayo usikie uchovu ufanye mambo kwa kulipua. suggestively jaribu kusali ukiwa umesimama

Hio ni brain activity/process
Nafkiri hio inatokea pale mtu unapoingia deep kwenye kutafakari, kufikiri au kuwaza, Technically unaposali una ingia deep ku think na ku create vile unavoviomba/salia in terms of imagination or visualisation.

Kumbuka sababu moja wapo ya yawning hutokea pale brain inapokuwa ina hitaji excess oxygen au inapokuwa exhausted or in high temperature.

Hivo ni kama mechanism ya brain ku obtain more oxygen and cooling down

Unapiga mwayo Kwa sababu ya ubongo kuwa na upungufu wa hewa.
Unapoomba Kwa mfano Sala ya BWANA, unakuwa unaaomba mfululizo bila kuweka kituo na kuvuta hewa ya kutosha, utakuwa unavuta hewa nusunusu Wakati huohuo ubongo utakuwa unatumia Oksijeni nyingi kukumbuka na kupangilia maneno kadiri yanavyotakiwa kwenye Sala ya Bwana, Hii inafanya ubongo kukosa hewa ya kutosha na kulazimisha mdomo upige mwayo ili uvute hewa ya kutosha na kutoa hewa taka kupitia pua.

kemea hali kama hiyo inawatokea wengi sana, sema wasemi tu


Uwapo kwenye Maombi zingatia unachokiomba.

Una mashetani(majini) ndani yako
 
""Nikuhakikishie Broo!!!,,,hiyo hali hakuna mdau mwingine yoyote inayomtokea""
 
Kimwili utaona ni dalili ya uchovu ila kiroho ni ishara ya nguvu za giza. Jiulize muda huo huo ukisema uwashe tv au pc uangalie movie mbona huchoki wala hupigi miayo
Nishajiuliza sana hili, mpaka napata picha huenda ni nguvu fulani zisizotaka nisali.
 
Kusali ni kutangaza vita na ulimwengu mwingine hivyo haijawahi kuwa rahisi na ikiwa rahisi fahamu utategwa kwingine mfano unafanikiwa kusali lakini mawazo yanakuwa kwingine!

Moja ya sala inayoleta uzito mkubwa kusali ni kusali rozali! Uzito wake huwa si wakawaida lakini ukifanikiwa everything change! Hata siku inakuwa tofauti kabisa!

Sent from my SM-A315F using JamiiForums mobile app
 
Tumia mbinu ya kuomba ukiwa unatembea tembea ama kuzunguka. usipende kukaa au kusimama. Pili unapoanza anza kwanza kwa kuzifunga Roho mbaya roho ya usingizi, uchovu kisha mwalike roho mtakatifu yeye awe kiongozi wako mwalimu na msaidizi wako. Omba kwa kutembea tembea kama ni ndani zunguka hapa na pale ukiwa umefunga macho alafu usimbe kimya kimya toa sauti ya chini tu kawaida ile ambayo haitasababisha usumbufu kwa majirani zako.

Karibu Yesu Anakupenda
 
NINI KINATOKEA MTU ANAPOOMBA.

MTU.

Mtu ni ROHO, anayo NAFSI, anaishi ndani ya MWILI.

Mtu wa nje ni mwili, mtu huyo Ili akue, anahitaji maziwa, chakula maji nk.

Mtu wa ndani Ili akue anahitaji Chakula Cha ROHO.

Chakula Cha ROHO ni NENO la Mungu, MAOMBI.

KWANN UNAPIGA MIHAYO au KUHISI USINGIZI.

1. Maombi ni chakula Cha mtu wa ndani, chakula hicho kinampunguzia nguvu mtu wa nje yaani mwili, bt chakula hicho, yaani Maombi kinaongeza nguvu Kwa mtu wa ndani.

Lazima mwili uhisi kuchoka bt Roho inaimarika unapoomba.

2. MAPEPO na Majeshi ya Shetani hutumwa ktk Ulimwengu wa Roho kumzuia mtu asiombe.

Ukilala kitandani, uwe na HAKIKA Kuna nguvu za Giza zinahusika kumzuia mtu asiamke kuomba.

MAPEPO humletea mtu godoro ktk Ulimwengu wa Roho Ili alale, mwili utahisi kuchoka Ili kutii njama za mapepo sababu mwili hushindana na Roho always.

Mijusi unaowaona usiku CHUMBANI au mende hutumika kukulinda usiombe, ni mjusi Kwa macho ya kibinadamu bt ni Mapepo.

3. UKIOMBA UNAHARIBU KAZI ZASHETANI.

Mtu aliumbwa Ili Amwabudu Mungu, bt alipomuasi Mungu na kumfiata Shetani, mwili hutumika kumzuia mtu asiombe Ili Amwabudu shetani.

UKIOMBA shetani hutetemeka, hapendi maombi kabisa.

UKIOMBA, Hasa usiku, unawazuia wachawi na mapepo kutesa watu.

Usiku una mambo, ukilala usiku na ukaamka umechoka, jua ulipigwa usiku ulipolala.

Ukilala mzima ukaamka mgonjwa, jua umeletewa UGONJWA ulipolala.

Maombi yanasaidia sana.

Kwann ukiangalia movie au kuchat husinzii?

Husinzii sababu unatii matakwa ya MWILI, bt chukua BIBLIA usome,cau Anza maombi, ghafula utahisi USINGIZI.

4. Ufanye nn Usisinzie UKIOMBA?

Unamhitaji Roho wa YESU, Anaitwa Roho MTAKATIFU. Huyo atakusaidia upate nguvu za kuomba bila kuchoka.

Bt kumpata Roho MTAKATIFU unahitaji kufanya Registration.

Registration ni Kumwamini YESU kama Mungu na mwokozi na ukubali kuacha DHAMBI na kuishi maisha ya Utakatifu.

Ulifanya hivyo utafunguliwa Kutoka gerezani.

GEREZA ni NINI.

Mtu asiye na Roho MTAKATIFU ni mfungwa wa DHAMBI.

Shetani huwapa mawakala wake kama Waganga na wachawi uwezo wa kutumia Baraka zako ulizozaliwa nazo, anawapa waendao Kwa Waganga na Kutoa sadaka Kwa shetani.

Asiye na Roho MTAKATIFU anawatajirisha kichawi matajiri wa Dunia bila kujua sababu wachawi wanauwezo wa kuhamisha baraka zako na kumpa yeyote wamtakaye na kukuachia Magonjwa na taabu.

Ingia YouTube, PROMOVER Tv, sikiza shuhuda za watumishi wa Kweli kama Mwakasege na wengine wengi ,zitakazosaidia ukue kiroho. Pia soma BIBLIA Kila siku, na uombe Kwa muda usiopungua saa moja daily.

Epuka manabii wauza mafuta na chumvi na mifagio,ni mawakala wa SHETANI, watakutoa kafara na utaenda kuzimu bila kujua.

Mungu ni MMOJA, na Yesu ndilo JINA lake.

Amen.
 
NINI KINATOKEA MTU ANAPOOMBA.

MTU.

Mtu ni ROHO, anayo NAFSI, anaishi ndani ya MWILI.

Mtu wa nje ni mwili, mtu huyo Ili akue, anahitaji maziwa, chakula maji nk.

Mtu wa ndani Ili akue anahitaji Chakula Cha ROHO.

Chakula Cha ROHO ni NENO la Mungu, MAOMBI.

KWANN UNAPIGA MIHAYO au KUHISI USINGIZI.

1. Maombi ni chakula Cha mtu wa ndani, chakula hicho kinampunguzia nguvu mtu wa nje yaani mwili, bt chakula hicho, yaani Maombi kinaongeza nguvu Kwa mtu wa ndani.

Lazima mwili uhisi kuchoka bt Roho inaimarika.

2. MAPEPO na Majeshi ya Shetani hutumwa ktk Ulimwengu wa Roho kumzuia mtu asiombe.

Ukilala kitandani, uwe na HAKIKA Kuna nguvu za Giza zinahusika kumzuia mtu asiamke kuomba.

MAPEPO humletea mtu godoro ktk Ulimwengu wa Roho Ili alale, mwili utahisi kuchoka Ili kutii njama za mapepo sababu mwili hushindana na Roho always.

3. UKIOMBA UNAHARIBU KAZI ZASHETANI.

Mtu aliumbwa Ili Amwabudu Mungu, bt alipomuasi Mungu na kumfiata Shetani, mwili hutumika kumzuia mtu asiombe Ili Amwabudu shetani.

UKIOMBA shetani huteyemeka, hapendwi maombi kabisa.

UKIOMBA, Hasa usiku, unawazuia wachawi na mapepo kutesa watu.

Usiku una mambo, ukilala usiku na ukaamka umechoka, jua ulipigwa usiku ulipolala.

Ukilala mzima ukaamka mgonjwa, jua umeletewa UGONJWA ulipolala.

Maombi yanasaidia sana.

3. Kwann ukiangalia movie au kuchat husinzii.

Husinzii sababu unatii matakwa ya MWILI, bt chukua BIBLIA, ghafula utahisi USINGIZI.

4. Ufanye nn Usisinzie UKIOMBA?

Unamhitaji Roho wa YESU, Anaitwa Roho MTAKATIFU. Huyo atakusaidia upate nguvu za kuomba bila kuchoka.

Bt kumpata Roho MTAKATIFU unahitaji kufanya Registration.

Registration ni Kumwamini YESU kama Mungu na mwokozi na ukubali kuacha DHAMBI na kuishi maisha ya Utakatifu.

Ulifanya hivyo utafunguliwa Kutoka gerezani.

GEREZA ni NINI.

Mtu asiye na Roho MTAKATIFU ni mfungwa wa DHAMBI. Shetani huwapa mawakala wake kama Waganga na wachawi uwezo wa kutumia Baraka zako ulizozaliwa nazo, anawapa waendao Kwa Waganga na Kutoa sadaka Kwa shetani.

Asiye na Roho MTAKATIFU anawatajirisha kichawi matajiri wa Dunia bila kujua sababu wachawi wanauwezo wa kuhamisha baraka zako na kumpabyeyote wamtakaye na kukuachia Magonjwa na taabu.
Aisee mkuu asante,

Umedadavua vile ilivyopaswa kudadavuliwa. Hongeraa
 
Aisee mkuu asante,

Umedadavua vile ilivyopaswa kudadavuliwa. Hongeraa
Amen.

Kufanya maombi ni sawa na kuingia vitani.

Usiingie vitani bila kujipanga, utapigwa.

Jiandae, vaa silaha za kiroho ndipo uingie ktk Mapambano.

Mfano, Kumzuia mchawi asisababishe AJALI Mahali Fulani Si mchezo, lazima umzidi nguvu.

Mungu atusaidie.
 
Habarini Wadau?

Hii imekuwa inanitokea mara zote ninapoanza kusali iwe asubuhi ninapoamka au hata usiku kabla ya kulala. Ninapoanza tu ibada, mwayo huo.

Kuna mdau inamtokea pia hii hali!? Nini inaweza kuwa sababu?
Nguvu za ndani zinakujulisha na kukuhakikishia kwamba ufanyacho ni sahihi.Na zipo pamoja nawe kimaombi.
 
Hata mimi hili swala linanitokea san. Kuna mtu alinambia nikiwa nasali nitakuwa nabana pumzi oxygen inapingua inaleta miayo. .


Nataka pia majibu ya haya
 
Hata mimi hili swala linanitokea san. Kuna mtu alinambia nikiwa nasali nitakuwa nabana pumzi oxygen inapingua inaleta miayo. .


Nataka pia majibu ya haya
Wanakudanganya, Nia ya kukudanganya ni usijue Kweli.

Ukiwa club unaimba na kucheza Kwa muda mrefu mbona hubani PUMZI, ukifanya tendo la NDOA na mkeo kama unae mbona hubani oxygen,

Kwann UKIOMBA unachoka?

Shetani ni mwongo na baba wa UWONGO.

UKIOMBA jua unaingia vitani.

Unachoka sababu huna nguvu ya vita, huna silaha, hivyo UNAPIGWA huko vitani.

Maombi ni tendo la ROHONI Si mwilini. UKIOMBA Kwa kutumia nguvu za mwili lazima uchoke, mwili hautokupa ushirika kuomba.

Mungu akusaidie ujue.

Amen
 
Habarini Wadau?

Hii imekuwa inanitokea mara zote ninapoanza kusali iwe asubuhi ninapoamka au hata usiku kabla ya kulala. Ninapoanza tu ibada, mwayo huo.

Kuna mdau inamtokea pia hii hali!? Nini inaweza kuwa sababu?
Nilidhani inanikuta mimi peke yangu kumbe na wewe pia, tafsiri yangu ni kuwa kusali kwa makini ni kuwa karibu na Mungu hivyo muovu lazima ajaribu kukatisha tamaa kwa namna yeyote ile. Huwa sikubali kuacha, naendelea hivyo na miayo yangu mpaka inakoma
 
Back
Top Bottom