Erythrocyte
JF-Expert Member
- Nov 6, 2012
- 142,614
- 287,331
asante sana mkuu
asante sana mkuu
Chadema ime win mioyo ya vijana wengiChama cha ZZK Bado hakijawashika wafuasi wa CDM,ACT ipo Kwa waliokuwa CUF Kwa hiyo Siasa za Majukwaani wakiziswitch on utaona mchakamchaka wake
Hujui wasio kua na kazi ndio wengi tz,hata hao wenye kazi sio kwamba zinawatosheleza ni unga unga tu kwa gundi mjini,usiwabeze!...Kwanza umeandika kwa mapenzi wawea kuwa mfuasi wa CDM lakin pamoja na hiyo CHADEMA hupaswi kuibeza ina wafuasi zaidi ya milion 3 nchi nzima hivyo lazima iwe tofauti na ACT CUF NLD na vyama vingine, ila bado haijawa na wafuasi kama CCM chama chenye wafuai kila kona ya nchi kila upande wa wilaya kila upande wa kata na kijiji,
Lakini pia maeneo uliyoyataja ya wafuasi ulipouliza au uliposikia wakisema wanawasubiri CDM ni wale wasiokuwa na kazi waliokata tamaa na CCM wanaosubiria mabadiliko kutoka kwenye vyama bila wao kujishughulisha kufanya kazi,
hizi degree za taufil kisanj hizi .hujui kutofautisha chama na saccos.usikute nae ni mwanasheria wa taufl kisanji?Chadema Ni Chama au Saccos???[emoji3][emoji3][emoji3]
Yani nilikuwa katikati ya jiji Fulani wiki ilopita ikapita M4C na bendera nyuma watu ni full miluzi wanashangilia."weka silaha chini tubishane Kwa hoja"Leo nimepita mitaa fulani nimepishana na fordranger M4C mbili, na dinga 4 nyingine ikiwemo ya KUB. Hakika nikaona watu wanaulizana na kushangaaa. nikamsikia mkaka anasema hawa jamaa hatari sana. nikamuuliza kivipi, kajibu tunawakubali sana na tunawasubiri.
Nimepita soko kuu nakuta bodaboda wanazungumzia kuwamiss chadema sana. naamini wataporuhusu siasa za majukwaani.
Naomba mwenye picha ya zile gari M4C atuwekee hapa, hupendeza kuziona tu.
Chadema Ni Chama au Saccos???[emoji3][emoji3][emoji3]
Leo nimepita mitaa fulani nimepishana na fordranger M4C mbili, na dinga 4 nyingine ikiwemo ya KUB. Hakika nikaona watu wanaulizana na kushangaaa. nikamsikia mkaka anasema hawa jamaa hatari sana. nikamuuliza kivipi, kajibu tunawakubali sana na tunawasubiri.
Nimepita soko kuu nakuta bodaboda wanazungumzia kuwamiss chadema sana. naamini wataporuhusu siasa za majukwaani.
Naomba mwenye picha ya zile gari M4C atuwekee hapa, hupendeza kuziona tu.
Ni kwa vile CDM ni wanaharakati, amsha amsha ndio kwao.
Sijui kwa nini CCM hawawatumii CDM kuamsha amsha.
Chadema Tegemeo la wananchi wa Tanzania
Chadema Ni Chama au Saccos???[emoji3][emoji3][emoji3]
Ndio niliona nissan nyeupe. Mkwara wao Ni kwamba Fordranger M4C zile 2 zinaonekana kama zipo zaidi ya 10 mjini, AloooooNdinga ile aliyoizungumzia CAG imo kwenye msafara?!
Kamuulize msajili wa vyama Vya siasa alikisajili kama chama au saccos?Chadema Ni Chama au Saccos???[emoji3][emoji3][emoji3]
Chadema Ni Chama au Saccos??? Kamuulize msajili wa vyama....ni sawa na kumuuliza mama yako ye ni ke au me
Rais azomewe?Genge lake litakamata wazomeaji. Jiwe atazomewa sana Mbeya