Kwanini movie nyingi za kibongo sio nzuri? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini movie nyingi za kibongo sio nzuri?

Discussion in 'Entertainment' started by Annael, Sep 10, 2012.

  1. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #1
    Sep 10, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 9,101
    Likes Received: 5,208
    Trophy Points: 280
    Mimi mpenzi sana wa kuangalia movie sijaelewa kama ni uzembe au hawajui. Movie nyingi za kibongo sio nzuri kabisa nikiangalia movie za nchi zingine ninaona kuna utofauti mkumbwa kabisa.
    Hivi hawana vitendea kazi vyakueditia movie? unakuta stori zingine za kwenye movie yaani ni za hali ya chini kabisa nikimaanisha ukianza tu kuicheki unajua mwisho wake ni nini.

    Erick Shigongo nadhani ana story nzuri sana je haziwezi kufanywa kuwa movie za series?
    Ni mtazamo wangu tu katika kuboresha
     
  2. Babuu Rogger

    Babuu Rogger JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 740
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    Movie inaandaliwa wiki mbili itakuwa na uzuri gani! mimi wala huwa siziangalii kabisa.
     
Loading...