Kwanini Mkuu wa Chuo huteuliwa na Rais


M

masengobangu

Member
Joined
Feb 25, 2014
Messages
97
Likes
75
Points
25
M

masengobangu

Member
Joined Feb 25, 2014
97 75 25
Nimejiuliza mwenzenu lakini na kosa jibu,hivi kwa nn MKUU wa chuo kama vile UDSM,UDOM.SUA n.k anateuliwa na RAIS? na kwann mkuu wa shule ateuliwi na RAIS?
 
mwanawao

mwanawao

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2010
Messages
2,100
Likes
1,989
Points
280
mwanawao

mwanawao

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2010
2,100 1,989 280
Siyo mkuu wa chuo tu, hata VC na Registrar pia. Hizo zote ni Presidential Appointee.

University ni level ya juu ya Elimu,, huwezi kufananisha na primary au sekondary. Hii ni sehemu inayotoa cream ya Taifa, ingawa elimu siku hzi imekuwa uwanja wa siasa.

Pumzi ya uhai wa Taifa inatoka sehemu hii,, kwa hiyo inahitaji umakini kwa mtu anayeteuliwa kushika dhamana ya eneo hilo kwa ajili ya Taifa.

Huku kwingine kama primary n.k maafisa elimu wanatosha ndo saizi yao hao.
 

Forum statistics

Threads 1,274,697
Members 490,736
Posts 30,521,401