Kwanini mara nyingi ukatili unafanyika kanda ya ziwa?

Kwanini mara nyingi ukatili unafanyika kanda ya ziwa?

Kuku WAZABANGA

New Member
Joined
Jan 9, 2015
Posts
2
Reaction score
0
Hivi wadau kwa nini mikoa ya kanda ya ziwa hasa mara(musoma,tarime.rorya),kagera.nk inaongoza kwa ujambazi, kuuana kisa wivu wa kimapenzi, kuua maalbino na aina nyingi za ukatili unafanywa na wenyeji wa mikoa hii tofauti na maeneo mengine ya Tz??
 
Kwa sababu vijana wa huko ni majasiri sana na hawaogopi kuthubutu...
Na pia bangi inalimwa kwa wingi huko...
Bila kusahau wendawazimu wengi wapo huko.....na hospitali ya kuwatibu hakuna......
 
Sisi huku hatukimbii panya road na hata mkoloni anatujua.
 
Hivi wadau kwa nini mikoa ya kanda ya ziwa hasa mara(musoma,tarime.rorya),kagera.nk inaongoza kwa ujambazi, kuuana kisa wivu wa kimapenzi, kuua maalbino na aina nyingi za ukatili unafanywa na wenyeji wa mikoa hii tofauti na maeneo mengine ya Tz??

Mbona mikoa ya Mbeya,Iringa,Kigoma hamuisemi kila kutu mara:😕
 
Back
Top Bottom