Kwanini maji ya mvua huwa yana utelezi?

Kwanini maji ya mvua huwa yana utelezi?

Mung Chris

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2017
Posts
3,473
Reaction score
4,007
Kwanini maji ya mnvua huwa yana utelezi, huo utelezi ni madini yaliyopo kwenye maji? hayo madini yanatoka kwenye sayari? umejaribu kuoga maji ya mvua kwa sabuni ya Unga? ulitumia lita ngapi au ndoo ngapi ili utelezi wa sabuni uishe.

mnvua.jpg
 
Inawezekana mawimbi ya akili yako yapo juu...
kuliko akina sisi...
sijakupata kabisa chief..
 
Inawezekana mawimbi ya akili yako yapo juu...
kuliko akina sisi...
sijakupata kabisa chief..
tunatafuta utelezi uliomo kwenye maji ya mvua kutaka kujua hutokana na nini? ni aina ya kemikali, virutubisho au madini?
 
Darasa la tano C

"Maji magumu (chumvi) na maji baridi (soft)"
 
kumbe ad mvua zina utelezi, nilijua utelezi upo kwa wanawake tuu.

anway ngoja nkashtue ki1 kwenye h mvua ya leo.
 
Back
Top Bottom